Asus Zenfone 3 zai ƙunshi mai haɗin USB Type-C

Asus Zenfone 2 na ɗaya daga cikin mafi girman matakin wayowin komai da ruwan a kasuwa, godiya ga RAM ɗin 4 GB. Koyaya, ana iya ƙaddamar da sabon Asus Zenfone 3 nan ba da jimawa ba, wanda zai riga ya sami haɗin USB Type-C. Za su iya zuwa a farkon 2015.

Asus Zenfone 3

Asus Zenfone 2, a zahiri, ba wayar hannu ɗaya ba ce, amma akwai da yawa. An fara su ne a matsayin uku, na kewayo daban-daban, amma yanzu akwai ma bambance-bambancen kowane ɗayan waɗannan wayoyi, don haka a zahiri, ana iya cewa Asus Zenfone 2 ƙarni ne na wayoyin hannu, kuma Asus Zenfone 3 zai kasance iri ɗaya. Yanzu ya fito fili cewa za su zo tare da haɗin kebul na Type-C, ko aƙalla hakan zai kasance a cikin wasu daga cikinsu, kodayake abu mai ma'ana shine cewa duk sun riga sun sami wannan haɗin. Wannan yana tabbatar da cewa USB Type-C ba shine gaba ba, amma yanzu na duniyar wayoyin hannu. Bayan kasancewa a cikin wayoyin hannu na Nexus, daga yanzu duk wayoyin hannu zasu sami haɗin kebul na Type-C idan suna so suyi kama da wayoyin hannu na zamani. Kuma wannan zai kasance lamarin tare da Asus Zenfone 3.

Dangane da nau'ikan nau'ikan Asus Zenfone 3 daban-daban, wanda zai yi fice zai zama babban sigar, wanda zai zarce sigar da ta dace ta Asus Zenfone 2 ƙarni, tare da RAM ɗin da bai gaza ba. 4 GB, na'urar sarrafa Intel, da ƙira tare da lambar yabo ta Red Dot. Duk da haka, akwai abubuwa da yawa da za a inganta smartphone. Za a iya inganta ƙirar kanta, tun da ya ɗan fi girma da ɗan nauyi fiye da yawancin wayowin komai da ruwan da ke da allon inch 5,5. Hakanan, ana iya inganta kyamarar ku kuma. Idan a cikin waɗannan bangarorin biyu wayar hannu ta zo tare da haɓakawa, kuma ta ci gaba da yin babban aikin Asus Zenfone 2 tare da processor na Intel da 4 GB RAM, zai zama babbar wayar hannu.