Asus ZenPad S 8.0 ana iya siyar dashi akan Yuro 200

Asus ZenPad S 8.0 Gida

Asus ZenPad S 8.0 yana ɗaya daga cikin ƙaddamar da Asus a watan Yunin da ya gabata. Kwamfuta ce ta tsakiyar kewayon tare da kyawawan siffofi, kuma wanda farashin sa ya kai kusan Yuro 300. Koyaya, a ƙarshe farashinsa na iya zama cikin Yuro 200, kuma ya zama kwamfutar hannu tare da ƙimar inganci / farashi mai girma.

kwamfutar hannu ta babba-tsakiya

Asus ZenPad S 8.0 na iya kasancewa ɗaya daga cikin waɗancan allunan da ba su taɓa ɗaukar hankalin yawancin masu amfani da su ba, saboda satar da allunan kamar Samsung Galaxy Tab S 2 da Samsung ke gab da fitarwa. Duk da haka, kada mu manta cewa Asus ya kasance da alhakin, alal misali, don sababbin kuma mafi nasara na Nexus 7. Kuma wannan Asus ZenPad S 8.0 na iya zama wani ɗayan waɗannan allunan don yin la'akari. Allon sa yana da ƙuduri na 2.048 x 1.526 pixels, don haka ya wuce Full HD, kuma kasancewarsa, 8 inci. Amma ban da wannan, ya kamata mu yi magana game da Intel Atom z3560 quad-core processor, da 2 GB RAM, halayen da ke sa wannan kwamfutar hannu ta zama na'urar da ke da ruwa mai kyau. Bugu da kari, manyan kyamarori da na gaba sune megapixels 5 da megapixels 2 bi da bi, kuma muna samun ƙwaƙwalwar ciki na 32 GB.

Asus ZenPad S 8.0 Gida

Amma mafi kyawun duka, yana iya ƙarshe zama kwamfutar hannu tare da ƙimar inganci / farashi mai kyau. Kuma muna faɗi haka ne saboda da farko mun yi imani cewa Asus ZenPad S 8.0 zai fi tsada, tare da farashin da zai kai Yuro 300. Jiya an kaddamar da shi a Amurka tare da farashin dala 200, wanda ya sa mu yi tunanin cewa lokacin da ya isa Spain zai iya samun farashin kimanin Yuro 200, wanda zai yiwu idan muka yi la'akari da cewa har yanzu zai fi tsada. fiye da a Amurka. A kwamfutar hannu da ya kamata mu yi la'akari.