4 dalilai sabon Flappy Bird ba zai yi nasara sosai ba

Flappy Bird

Flappy Bird ya dawo. Mahaliccin wasan da ya zama sananne a duniya, ya tabbatar da cewa wasan bidiyo zai dawo cikin shagunan aikace-aikacen, kuma da alama hakan zai faru a watan Agusta. Koyaya, yana yiwuwa wasan bidiyo ba zai sake yin nasara haka ba. Ga dalilai guda hudu da suka kai mu ga tunanin haka Flappy Bird ba zai yi nasara ba.

1.- Wasan bidiyo ba sabon abu bane

Akwai dalili guda ɗaya don wasan bidiyo mai sauƙi kamar Flappy Bird don zama ɗaya daga cikin mafi yawan saukewa a duniya, kuma saboda sabon abu ne. Babu shakka cewa sauƙin ra'ayin wasan bidiyo, da wahalarsa, ya sa ya zama wasan bidiyo mai jaraba. Duk da haka, sabon sabon abu ne ya sa ya shahara sosai. Akwai ma dama mai yawa cewa Flappy Bird ya shahara sosai a duk faɗin duniya.

Yanzu kowa ya san Flappy Bird. Ba zai ƙara zama sabon abu ba, amma kawai wasan bidiyo wanda kowa ya buga, wanda yanzu ya koma shagunan aikace-aikacen. Wasan bidiyo da za mu yi downloading, za mu yi ranar da muka zazzage shi, kuma da yawa daga cikinmu za su daina kunna shi na tsawon watanni.

2.- Ba zai zama mai jaraba ba

Dong Nguyen, wanda ya kirkiro wasan bidiyo, ya cire Flappy Bird daga shagunan manhajoji saboda baya son masu amfani da su su bata lokacin yin wasan bidiyo da ya kirkira. Ya bayyana cewa zai sake kaddamar da shi, amma tare da tsarin hadewa ta yadda masu amfani ba za su iya bata lokaci mai yawa da wasan bidiyo ba. Duk abin da alama yana nuna cewa wasan bidiyo ba zai zama abin jaraba ba.

Flappy Bird

3.- In-app sayayya?

Lokacin da Flappy Bird ke nan a cikin shagunan app, da yawa sun riga sun ga yuwuwar app ɗin ke da shi idan an haɗa sayayya a cikin app. Za mu iya canza kamannin matakin ko tsuntsu, tare da sayayya-in-app. Hakanan muna iya ƙididdige tallafin biyan kuɗi, kamar yiwuwar farfado da tsuntsu da zarar ya fado. Zaɓuɓɓuka ne waɗanda zasu iya zuwa tare da sabon aikace-aikacen kuma waɗanda zasu iya zuwa. Baƙon abu zai kasance idan ba a sake sabon Bird Flappy da niyyar yin kuɗi ba. Babu ma'ana a janye app ɗin da aka riga aka ƙaddamar kuma ya shahara sosai, don inganta shi, kuma a sake ƙaddamar da shi kyauta. Talla yana samun kuɗi, i, amma idan kun ƙara sayayya-in-app zuwa wancan, to yana iya zama yarjejeniya ta gaske.

4.- Yawancin clones

Don haka ya kamata mu ƙara cewa wasan bidiyo ya riga ya sami clones da yawa. Har ma ya yiwu gyara ainihin Tsuntsun Flappy don tsara shi yadda muke so. Dole ne Apple da Google su toshe buga aikace-aikacen da suka yi ƙoƙarin kwafin Flappy Bird, saboda kwararar waɗannan apps ɗin sun yi yawa sosai. Duk da haka, ba kawai tambaya ce ta ainihin clones na wasan bidiyo ba, har ma da sauran wasannin bidiyo masu kama da waɗanda aka saki a cikin salo iri ɗaya. Sake gwadawa na Rovio yana ɗaya daga cikin na ƙarshe, kuma a halin yanzu yana samuwa ga iOS kawai. A Sake gwadawa muna ɗaukar jirgin sama wanda duk lokacin da ya fado yakan tilasta mana mu sake kunna matakin daga wurin bincike na ƙarshe. A ƙarshe, tsarin ɗaya ne. Yi wasa, karo, kuma sake kunnawa. A lokacin Flappy Bird ya zama sanannen wasa a duniya, wannan tsarin ba ya ƙone ba. Yanzu da alama duk wasannin bidiyo iri ɗaya ne.

Koyaya, sabon Flappy Bird zai zama wasan bidiyo mai nasara, da ƙari idan yazo da yanayin multiplayer. Koyaya, ba zai yi nasara ba kamar yadda aka yi watanni da suka gabata. Ko da yake za mu iya zama ba daidai ba da kuma ganin yadda Flappy Bird sarrafa ya zama ma fi nasara a lokacin da aka sake mayar da app Stores.


Mafi kankantar Android 2022
Kuna sha'awar:
Mafi kyawun wasannin Android