Kuna son shigar da ROMs? Idan haka ne, ya kamata ku sani cewa TWRP ya riga ya kasance 3.0

Idan kana ɗaya daga cikin waɗanda ke son canza ROM akan tashar Android ɗinku, tabbas ɗayan farfadowar da kuka sani kuma, yuwuwar amfani da shi shine. TWRP. Wannan ci gaba ne wanda saboda sauƙin amfani da shi ya zama ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da aka fi amfani da su a cikin yanayin Android. To, wannan aikin ya sami babban sabuntawa.

Musamman, TWRP ya kai ga 3.0 version kuma, a ciki, an haɗa haɓakawa waɗanda ke da kyau don haɓaka amfani da ci gaba da kuma, kuma, ya sa ya fi ƙarfi da sauƙi. Misali shi ne cewa mai amfani da sabon abu ne kuma tare da shi yana yiwuwa a samar da a more zamani look zuwa aikace-aikacen da kuma cewa aiwatar da matakai tare da fayilolin ZIP ya zama wani abu mai hankali sosai.

Wannan, ƙari, yana ba da damar aiki na TWRP ya zama mai yawa karin ruwa da sauri, duka lokacin nuna kanta da lokacin aiwatar da ayyuka. Af, idan ci gaban ya gano rashin daidaituwa na sabon haɗin gwiwa tare da na'urar da ake tambaya, yana ci gaba da yin amfani da na baya, don haka babu matsala lokacin da aka tabbatar da cewa za'a iya amfani da wannan farfadowa.

Sauran labarai a cikin TWRP

Amma ba kawai a cikin yanayin waje ba ne wannan aikin ya inganta, tun da an shigar da sababbin abubuwan da ke da mahimmanci yayin gudanar da shigarwa na shigarwa. ROMs ko wasu ci gaba a kan Android naku. Mun lissafa wadanda muka fi la'akari mai ban sha'awa:

  • An inganta fassarar zuwa harsuna daban-daban

  • Yiwuwa, dangane da tashar tashar, don shigar da sassan hotuna kawai waɗanda ake amfani da su tare da TWRP

  • Ingantattun gudanarwa na sassan waya ko kwamfutar hannu

  • Tushen AOSP 6.0 shine wanda aka yi amfani dashi

  • Gyaran rashin aiki

A karshen mun bar wani muhimmin daki-daki: allon na Terminal wanda yake ainihin kuma yana aiki gaba ɗaya kamar haka. Wannan yana nufin cewa yana yiwuwa a aiwatar da nau'ikan ayyuka daban-daban kuma, ƙari kuma, yana yiwuwa a yi amfani da maɓallan gungurawa. Don haka, samun damar yin amfani da abubuwan da ke cikin na'urar Android ya fi ƙarfi tare da sabon sigar 3.0 na TWRP.