LG G4 Pro zai sami allon inch 5,7 da 4 GB na RAM

LG G4

A ƙarshe da alama LG zai ƙaddamar da babbar wayar hannu kafin ƙarshen wannan shekara wanda zai yi hamayya da Samsung Galaxy S6 Edge +, iPhone 6s Plus, da kuma Nexus 6P. Zai kasance LG G4 Pro, ingantaccen sigar flagship ɗin da suka ƙaddamar a farkon rabin shekara, kuma zai kasance da allon inch 5,7 da 4 GB na RAM.

Wasu ci gaba

LG G4 Pro ba zai zama wayar hannu ta bambanta da LG G4 ba, kodayake yana da ma'ana idan muka yi la'akari da cewa suna da suna iri ɗaya. Duk da haka, zai sami wasu gyare-gyare masu dacewa, da ƙari lokacin da za a yi gasa tare da sabon babban matakin da aka ƙaddamar a wannan shekara. Allon sa zai zama ɗan girma, kuma zai zama inci 5,7, kodayake zai sami ƙuduri iri ɗaya, Quad HD, na 2.560 x 1.440 pixels. Don haka, zai yi kama da Samsung Galaxy Note 5, da kuma Nexus 6P, yana da kusan allo iri ɗaya da waɗannan wayoyin hannu guda biyu. Bugu da kari, RAM zai zama 4 GB, kuma don isa matakin daidai da Galaxy Note 5 da Galaxy S6 Edge +.

LG G4

Koyaya, wayar tafi da gidanka zata kasance kusan iri ɗaya, tare da Qualcomm Snapdragon 808 shida-core 64-bit processor, kuma mai yiwuwa tare da kyamara iri ɗaya, kamar yadda ba a sanar da wani labari game da wannan ba, kuma LG G4 ya riga ya sami kyamarar daidai. babban matakin. Zai zama ma'ana a gare shi ya sami baturi mai ƙarfi, don ba da ikon cin gashin kansa ga wayar hannu wacce za ta cinye ƙarin kuzari, haka kuma mafi girma. wartsakewa, wani abu da aka inganta a cikin sababbin wayoyin hannu.

An saki Oktoba 10

A bayyane yake, sabon LG G4 Pro ya riga yana da ranar ƙaddamarwa, kuma za a gabatar da shi a ranar 10 ga Oktoba. Ba mu san farashin da zai samu ba, amma gaskiyar ita ce, manyan wayoyin hannu na LG galibi suna da ɗan rahusa fiye da wayoyin hannu na Samsung da Sony, don haka yana iya zama zaɓi mai kyau. Abin da ya rage a tabbatar shi ne, shin wayar za ta zama karfen kafa, ko za a yi ta da robobi, ko kuma za ta zo ne da wata harka ta fata kamar LG G4. Zaɓuɓɓukan guda uku suna da inganci idan farashin ya dace da halaye na wayar hannu.