LG G5 yana tafiya don komai: ya tabbatar da cewa zai haɗa Snapdragon 820

Tambarin processor na Qualcomm Snapdragon

Idan wani yana da shakku game da aikin nan gaba cewa LG G5, duk sun bace a bugun jini. Mun faɗi haka ne saboda an tabbatar da cewa wannan ƙirar za ta haɗa na'ura mai sarrafa ta Qualcomm mafi ƙarfi a ciki, don haka ikonsa na aiki da kowane nau'in aikace-aikacen ba shi da shakka.

Mun faɗi haka ne saboda a hukumance an san cewa sabon LG G5 zai haɗa da Snapdragon 820, SoC wanda ya tabbatar da iyawar sa a cikin fiye da ɗaya gwajin gwaji . Ta wannan hanyar, yana da tabbacin cewa na'urar ba za ta sami matsala ba idan ya zo ga gudana har ma da mafi yawan wasannin da ake buƙata (za a jira a ga cewa za ta fi ƙarfin Samsung Exynos na baya-bayan nan, amma wannan baya nufin cewa iko yana da girma sosai).

Gabatarwar saƙon hoto LG G5

Kuma ta yaya aka san cewa LG G5 zai yi amfani da Snapdragon 820? To, tabbacin ya zo a cikin sako daga Qualcomm akan Twitter. A cikin wannan, an bayyana a sarari cewa an zaɓi su don zama wani ɓangare na sabuwar wayar kuma, ƙari, suna nuna a sarari cewa zaɓin SoC shine. Snapdragon 820. Wannan shine tweet ɗin da ake tambaya:

Power don LG G5

Gaskiyar ita ce, an yi tsammanin wannan labari ko kaɗan, amma har yau babu bayanai oficial don tabbatar da shi. Wannan, ƙari, yana nuna cewa Snapdragon 820 ba shi da matsalolin zafin jiki, tun da LG G5 ba a yanke shawara iri ɗaya ba kamar yadda aka yi. G4 (inda ba a zaɓi mafi ƙarfi na Qualcomm SoC ba, kuma ya ɗauki mataki baya tare da Snapdragon 808).

Tare da wannan labarin ya bayyana a fili cewa LG G5 zai ba da wutar lantarki wanda ba shi da shakka, kuma ba zai da wani abin kishi ga manyan samfurori (kamar su HTC One M10, da Sony Xperia Z6 ko ɗaya daga cikin bambance-bambancen da za a iya gani na Samsung Galaxy S7), kamar yadda zai raba sassa gwargwadon abin da ya shafi processor. Kuma, duk wannan, kasancewa a bayyane cewa sabon samfurin LG yana ba da wani ƙarfe gama, QHD ingancin allo kuma, ba tare da shakka ba, kyamarar ci gaba sosai a duk sassanta.

Cajin wayar LG G5

A takaice, a bayyane yake cewa LG G5 ke don duka, kuma ba ka so ka bar kowane sako-sako da ƙarewa a cikin duk abubuwan da suka haɗa da na'urar tafi da gidanka, ɗayan mafi mahimmanci shine processor. Shin wannan sabuwar wayar zata kasance ya sanar a 21st a Barcelona?