Microsoft ya ƙaddamar da Xbox Game Pass app

Xbox Game Pass app

Microsoft ya kaddamar da wani sabon aikace-aikace na Tafiya Game da Xbox don sarrafa biyan kuɗin sabis don consoles ɗin ku.

Sabuwar aikace-aikacen Xbox Game Pass: sarrafa biyan kuɗin ku daga wayar hannu ta Android

Sabis ɗin Xbox Game Pass yana ɗaya daga cikin shahararrun zaɓuɓɓuka don masu mallakar Xbox One ko Xbox One X na'ura wasan bidiyo. Wannan sabis ɗin yana ba da damar, ƙarƙashin biyan kuɗi, samun dama ga wasanni da yawa kamar su. Giya da War don kyauta wanda ake ƙara wata-wata don haɓaka ƙwarewa, duka Xbox One da Xbox 360 sun dace da baya. Bugu da ƙari, ana ba da wasu rangwamen kuɗi akan wasannin dijital da sauran nau'ikan tallace-tallace na dijital.

Yanzu daga Microsoft sun kaddamar da wata sabuwa aikace-aikace na Tafiya Game da Xbox wanda ke ba ka damar sarrafa duk abin da ke da alaƙa da sabis ɗin kawai ta amfani da wayar hannu ta Android. Dangane da fayil ɗin aikace-aikacen, ana amfani da shi "don bincika, bincika da zazzage sabbin wasanni akan na'urar wasan bidiyo lokacin da kuke kan na'urar tafi da gidanka."

Yin fare akan babban haɗin gwiwa da dawo da ainihin kamfanin wasan bidiyo

Tare da kaddamar da wannan sabon application, Microsoft yana yin wani abu da tabbas zai so ya yi ta hanyar tsarin aikin sa na hannu ko aƙalla daga wayar alamar Microsoft XNUMX%. Tare da wannan sabon ƙa'idar, tsarin Microsoft da na'urorin wasan bidiyo sun fi haɗin kai fiye da kowane lokaci, musamman godiya ga wannan aikin na shigar da wasanni daga ƙa'idar ko da an kashe na'ura mai kwakwalwa. Har yanzu yana cikin beta, amma fasali ne mai ban sha'awa.

xbox game pass app

Haka kuma, Microsoft yana warware matsala ta al'ada don consoles, kamar samun hanyar sadarwa wacce siyan wasa wani abu ne mai sauƙi. Ya zuwa yanzu, an inganta shagunan wasan bidiyo na dijital, amma mutanen yau sun fi amfani da wayoyin hannu. Saboda haka, lokacin yin sayayya daga smartphone tsarin biyan kuɗi yana haɓaka, yana daidaita amfani da na'ura wasan bidiyo a cikin abin da ya kamata ya yi aiki: wasa wasanni.

Bi da bi, duk wannan ya saba wa waccan tunanin farko na Xbox One gaba ɗaya ya mai da hankali kan sabis na multimedia da TV. Tare da Tafiya Game da Xbox Sun dawo da wani yanki na asalin su azaman kamfani na wasan bidiyo da ke mai da hankali kan wasannin bidiyo, kuma wannan sabon aikace-aikacen yana ba su damar ƙarfafa wannan sadaukarwar na kusan shekara guda wanda a halin yanzu ke gamsar da mafi yawan masu amfani da su.

Zazzage Xbox Game Pass daga Play Store