Sony Xperia Z5 ya riga ya sami mafi kyawun kyamarar wayar hannu a duniya

Sony Xperia Z5 Premium Cover

Idan mutum yayi nazarin kyamarori waɗanda mafi kyawun wayoyin hannu na wannan lokacin suke da shi, mutum ya gane cewa a mafi yawan lokuta, masana'anta shine Sony. Ba abin mamaki ba ne, don haka, alamun su ma suna da kyamara mai inganci. Kuma yanzu, an riga an ɗauki Sony Xperia Z5 a matsayin wayar hannu tare da mafi kyawun kyamara a duniya.

23 firikwensin firikwensin

Daidai a yau mun ce DxOMark ne ya yi iƙirarin cewa Huawei 6P yana da babbar kyamara, kuma ya yi iƙirarin cewa ita ce ta biyu mafi kyawun kyamarar wayar hannu a duniya, bayan Samsung Galaxy S6 Edge. Duk da haka, yanzu sabuwar wayar salula ta zo, Sony Xperia Z5, wanda ya yi nasarar yin matsayi a matsayin mafi kyau (Nexus 6P ya zama na uku). Game da DxOMark dole ne a faɗi cewa akwai waɗanda suka soki su don kasancewa masu goyon bayan Samsung lokacin nazarin kyamarori na wayoyin hannu. Amma gaskiyar magana ita ce, a yau, a matsayinta na wayoyi 10 mafi kyawun kyamara, akwai wayoyi 6 daga masana'antun daban-daban.

Sony Xperia Z5 Premium

A kowane hali, kasancewar Sony Xperia Z5 ana ɗaukar wayar tafi da gidanka mafi kyawun kyamara a duniya, yana nufin cewa akwai wayoyin hannu guda uku waɗanda za a iya la'akari da su mafi kyawun kyamara a duniya: Sony Xperia Z5, amma kuma nasa. bambance-bambancen guda biyu, da Sony Xperia Z5 Compact, da Sony Xperia Z5 Premium. Ƙarshen ya haɗa da allon 4K mai inganci kuma yana da farashi mafi girma, amma Sony Xperia Z5 Compact ya fito daidai don zama ɗan ƙarami, amma kasancewa babban wayar hannu, tare da kyamara iri ɗaya. Wato ita ce wayar hannu mafi arha da mafi kyawun kyamarar wayar hannu a duniya.

Tabbas, dole ne mu tuna cewa har yanzu akwai wasu wayoyi guda biyu da DxOMark ba a tantance su ba, kuma su ne Samsung Galaxy S6 Edge + (ko Samsung Galaxy Note 5), da iPhone 6s Plus, wayoyi biyu da suke da. kyamarori masu inganci kuma hakan na iya zama 'yan takara don zama wayar hannu tare da mafi kyawun kyamara a duniya.