WhatsApp don Android an sabunta shi yana ba da damar kashe rajistan shuɗi biyu

WhatsApp Logo

WhatsApp don Android ya sami sabon sabuntawa don ingantaccen sigar aikace-aikacen. Sabon sabuntawa yana da kamanni sosai, kuma a zahiri iri ɗaya ne, kamar yadda sabuntawar ƙarshe da ake samu don Beta, don haka idan kuna da wannan sabuwar Beta ba za ku sami wani sabon abu a cikin ingantaccen sigar Google Play ba. Koyaya, ga waɗanda daga cikinku waɗanda ke da sigar al'ada, labarai za su dace.

Ɗaya daga cikin waɗannan sabbin abubuwa yana da alaƙa da duba shuɗi biyu wanda WhatsApp ya haɗa a cikin ɗaya daga cikin sabbin sigogin kwanan nan. Wannan rajistan biyu yana ƙara sabbin bayanai, tunda yana ba ku damar sanin lokacin da sauran mai amfani ya ga saƙon. Ya zuwa yanzu za mu iya sanin ko an aiko da sakon ne, da kuma idan an samu ta wayar salula ne, amma na karshen bai ba mu damar tabbatar da ko an karanta shi ba. Tare da duban shuɗi biyu yana yiwuwa. Wani sabon abu yanzu shine ana iya kashe wannan zaɓi daga Saitunan aikace-aikacen. Bugu da kari, kungiyoyin taɗi sun zama mahalarta har 100, adadin da ke karuwa tun lokacin da aka ƙaddamar da aikace-aikacen kuma wanda ya riga ya zama dole ga ƙungiyoyi masu yawa, wanda ya zama dole a ƙirƙiri ƙungiyoyi da yawa don kowa ya kasance a cikinsu. .

WhatsApp

Duk da haka, mafi dacewa fiye da na baya shine gaskiyar cewa an gyara raunin da ya ba masu amfani damar toshe wayoyin wasu mutane ta hanyar aikawa da sakonni masu nauyin kilobytes 2. Wannan ba haka lamarin yake ba, sabili da haka, kodayake yanzu muna aika waɗannan saƙonnin, wayoyin hannu da WhatsApp za su ci gaba da aiki yadda ya kamata.

A ƙarshe, ya kamata a lura cewa an ƙara sabon izini a cikin aikace-aikacen, wanda shine don su iya haɗawa da na'urorin Bluetooth. Kodayake wannan dalla-dalla bai yi kama da dacewa ba musamman, gaskiyar ita ce tana iya samun manufar ƙaddamar da aikace-aikacen WhatsApp tare da ƙarin zaɓuɓɓuka don agogo mai wayo. A halin yanzu zaɓuɓɓukan sun ɗan iyakance, amma tare da izinin sadarwa tare da smartwatches, za a sami ƙarin dama. Duk wannan ba tare da mantawa ba cewa aikace-aikacen zai iya ƙunsar a cikin fayil ɗin .apk wasu snippets na code wanda ya ƙunshi ɓoyayyun ayyuka, kamar yadda ya kasance tare da lambar da aka riga aka haɗa da ta hanyar yanar gizo na WhatsApp..

Ana samun sabuntawa yanzu daga Google Play. Idan kuna kunna sabuntawa ta atomatik, za ku riga kun sami sabon sigar. Idan ba haka ba, to dole ne ka sabunta aikace-aikacen da kanka.


Lambobin ban dariya don WhatsApp
Kuna sha'awar:
Mafi kyawun lambobi don WhatsApp