Yadda ake toshe kowane mai amfani akan TikTok

TikTok ya zama ɗayan shahararrun hanyoyin sadarwar zamantakewa na shekaru biyu da suka gabata. Ya shahara musamman ga matasa masu amfani. Kamar yadda yake a cikin sauran hanyoyin sadarwar zamantakewa, ana iya samun masu amfani da ke damun mu kuma waɗanda ba ma son yin hulɗa da su. Don haka, zamu iya yin fare akan toshe mai amfani akan TikTok.

Wannan aikin wani abu ne wanda tabbas da yawa daga cikinku sun riga sun sani, amma waɗanda suka kasance a cikin app na ɗan gajeren lokaci sun san yadda ake amfani da shi. Anan mun gaya muku yadda abin yake mai yiwuwa don toshe kowane mai amfani akan TikTok. Ta haka wannan mutumin ba zai sake samun damar tuntuɓar ku ba kuma zai daina damunku ta wannan hanyar, wanda shine abin da kuke so a wannan batun.

TikTok wata hanyar sadarwar zamantakewa ce inda jin daɗin masu amfani ke da mahimmanci, don haka ana neman su a kowane lokaci cewa suna farin ciki ko jin kwanciyar hankali akan dandamali. Domin, toshe wani mutum za a iya gani a matsayin hanya don zama lafiya da kwanciyar hankali a cikin wannan rukunin yanar gizon. Dandalin sada zumunta yana ba mu damar yin hakan a kowane lokaci tare da duk wani mai amfani da muke so, idan akwai mutanen da suka dame mu ko suna barin mana maganganun zagi, misali.

TikTok yana samun kuɗi
Labari mai dangantaka:
Yadda ake shiga TikTok don Android: duk hanyoyi

Toshe wani mai amfani akan TikTok

TikTok yana samun kuɗi

Toshe wani mai amfani akan TikTok wani abu ne da zai yi wannan mutumin ba zai iya hulɗa da mu ba. Ba za ku iya ganin bayananmu ko abubuwan da muke lodawa gare shi ba. Baya ga rashin iya aiko mana da sakonni ko barin tsokaci kan abubuwan da muke lodawa a bayananmu. Don haka an cire lambar gaba ɗaya ko toshe ta wannan aikin. Wannan abu ne da za mu iya yi idan akwai wanda yake damunmu ko kuma da gaske ba ma son mu yi hulɗa da shi.

Cibiyar sadarwar zamantakewa tana ba mu damar toshe duk wani mai amfani da muke so a duk lokacin da muke so. Bugu da ƙari, tsarin yin wannan abu ne mai sauƙi, don haka zai ɗauki 'yan seconds kawai don yin wannan a cikin asusunmu. Matakan da ya kamata mu bi a wannan harka su ne:

  1. Bude TikTok akan wayar ku ta Android.
  2. Jeka bayanan martaba na mutumin da kake son toshewa.
  3. Danna dige guda uku a kusurwar dama ta sama.
  4. Menu na mahallin yana buɗewa.
  5. Zaɓi zaɓin Block daga zaɓuɓɓukan da suka bayyana akan allon.
  6. Tabbatar idan ya cancanta (ana iya tambayar ku idan kun tabbata kuna son yin wannan).

Ta wannan hanya mun toshe mai amfani akan TikTok don Android. Matakan suna da sauƙi, kamar yadda kuke gani, da kuma kasancewa wani abu da za mu iya yi a cikin sauran nau'ikan sadarwar zamantakewa a kowane lokaci, kamar nau'in sa na iOS, inda akwai matakan da ya kamata a bi.

Toshe masu amfani a batches

Masu ƙirƙirar abun ciki na TikTok

Cibiyar sadarwar zamantakewa kuma tana da zaɓi na biyu wanda tabbas zai sha'awar mutane da yawa. Wani lokaci da suka gabata TikTok ya gabatar da yiwuwar toshewa a batches. Wannan wani mataki ne da za ku iya toshe asusu da yawa a lokaci guda, a cikin aiki iri ɗaya. Wannan wani aiki ne da aka tsara sama da duka don waɗancan asusu waɗanda ke barin tsokaci na ban haushi ko batanci akan profile ɗin ku da kuma a cikin posts ɗin da kuka saka a ciki. Don haka kun ƙare wannan kai tsaye da wannan aikin.

Aiki ne cewa masu amfani da yawa a cikin app ba su sani ba, amma tabbas yana iya zama da amfani sosai. Tunda idan akwai ƴan asusun da ke damun ku, suna barin maganganu masu ban haushi ko ma masu banƙyama, kuna iya kawo karshen su a cikin aiki iri ɗaya. Tabbas, waɗannan asusu ne da kuke toshewa saboda suna barin maganganu masu ban haushi ko ban haushi akan bayanan martaba da littattafanku, tabbas sun yi hakan ne don a sami damar toshe su. Matakan da zaku bi don yin wannan akan TikTok sune:

  1. Bude TikTok akan wayarka.
  2. Je zuwa littafin inda maganganun mutanen da muke son toshewa suke.
  3. Don haka, muna riƙe ɗaya daga cikin sharhin. Hakanan zaka iya matsa alamar fensir a kusurwar hagu na sama don samun damar zaɓuɓɓukan gidan waya.
  4. Matsa Sarrafa sharhi da yawa.
  5. Zaɓi maganganun (app ɗin yana ba ku damar zaɓar maganganun har zuwa 100 daga mutane daban-daban).
  6. Da zarar an zaba, danna Ƙari.
  7. Zaɓi zaɓin Block account.

Tare da wadannan matakan mun toshe asusu da yawa akan app a lokaci guda. Bugu da ƙari, wani abu ne da za mu iya yi tare da har zuwa asusun 100 a lokaci guda, don haka idan akwai trolls da yawa ko mutanen da ke damun mu a cikin maganganun su, za mu iya kawar da su da sauri da inganci a cikin app. Wannan wani abu ne da za mu iya maimaita sau da yawa kamar yadda muke so, kodayake a cikin ɗab'i ɗaya mafi girman shine sharhi / asusu 100 waɗanda za a iya toshe su. Don haka ku tuna da wannan lokacin da muke son yin shi. Amma koyaushe hanya ce mai sauri don toshe asusu da yawa akan TikTok.

TikTok yana samun kuɗi
Labari mai dangantaka:
Yadda ake samun kuɗi akan TikTok: mafi kyawun hanyoyin

Yadda ake buše mai amfani akan TikTok

Mun riga mun ga hanyar da za mu iya toshe mai amfani akan TikTok, amma da akwai lokacin da za mu so mu yi akasin haka. Zai yiwu mun canza ra'ayi ko kuma mun yi kuskure lokacin da muka toshe wani a cikin app, tun da mun toshe bayanan da ba daidai ba. An yi sa'a, waɗannan nau'ikan ayyukan suna da ɗan juyawa, don haka za mu iya buɗewa mai amfani da muka toshe a baya a cikin asusunmu ba tare da wata matsala ba.

Wannan wani abu ne da zamu iya yi da kowane asusun da muka toshe a baya. Tabbas, ba kamar sashe na baya ba, zaɓin buɗewa wani abu ne wanda za'a iya yin shi tare da asusu ɗaya kawai. Wato idan muna son buɗewa mutane da yawa dole ne mu yi su ɗaya bayan ɗaya, don haka tsari a wasu lokuta yana iya yin tsayi. Babu (aƙalla a yanzu), zaɓi wanda za a buɗe duk ko asusu da yawa waɗanda muka toshe akan TikTok. Idan mun yanke shawarar buɗewa wani, waɗannan sune matakan da ya kamata mu bi a cikin app:

  1. Bude TikTok akan wayar ku ta Android.
  2. Jeka bayanan martaba na mutumin da kake son cirewa a cikin app.
  3. Danna maki uku dake cikin kusurwar hagu na sama na allon.
  4. Jira menu mai zaɓuɓɓuka ya bayyana.
  5. Daga cikin zaɓuɓɓukan akan allon, matsa Buɗe.
  6. Maimaita tsarin idan akwai ƙarin asusu.

Ba wannan ba ita ce kaɗai hanyar da za mu iya buɗewa mai amfani akan TikTok ba. Akwai hanya ta biyu da za mu iya Yi amfani da waɗannan lokuta inda ba mu tuna sunan mai amfani na wannan mutumin da muke son buɗewa. Matakan wannan hanyar ita ce:

  1. Bude TikTok akan wayar ku ta Android.
  2. Jeka Saitunan Aikace-aikace.
  3. Shigar da sashin keɓantawa a cikin waɗannan saitunan.
  4. Je zuwa sashin Abubuwan da aka toshe.
  5. Bincika wannan lissafin don mutumin ko mutanen da kuke son cirewa.
  6. Danna don buɗe shi.
  7. Maimaita tsari tare da wasu asusun da kuke son buše kuma.

Iyakance hulɗa tare da sauran masu amfani

Alamar TikTok

Idan muna son hana trolls ko mutane masu ban haushi yin tsokaci kan abubuwan da muke TikTok, a ko da yaushe za mu iya sanya asusun mu na sirri. Wannan hanya ce ta guje wa irin wannan nau'in tsokaci ko rashin jin daɗi, tunda idan wani yana son ya bi mu, sai mu fara amincewa da wannan buƙatar. Ta wannan hanyar muna da ƙarin iko akan su wanene mutanen da ke bin mu kuma mai yiwuwa ba za a sami trolls ko maganganu mara kyau ko ban haushi ba. Wannan wani zaɓi ne wanda zai iya aiki, ko da yake wannan ba wani abu bane da duk masu amfani da hanyar sadarwar zamantakewa ke son yi.

Har ila yau, akwai hanyar da za a iyakance hulɗa tare da sauran masu amfani a cikin sadarwar zamantakewa. Wannan zaɓi ne da zai ba mu damar sarrafa abubuwa daban-daban, kamar waɗanda za su iya yin kalami a kan littattafanmu, su wanene waɗanda za su iya aiko mana da saƙo, da ƙari. Waɗannan zaɓuɓɓuka ne waɗanda ke taimakawa haɓaka sirrin asusun TikTok sosai, don haka tabbas yana iya cancanci yin la'akari da wannan da daidaita waɗannan zaɓuɓɓukan.

Wannan wani abu ne da ke cikin sashin Tsaro na saitunan TikTok. Akwai sashen Keɓantawa, inda muka sami jerin zaɓuɓɓukan da za a iya daidaita su don son mu, don mu inganta sirrin asusun a dandalin sada zumunta. Zaɓuɓɓuka sun haɗa da sharhi, ambato, saƙonnin kai tsaye, da ƙari. Ta wannan hanyar za mu sami iko kan wanda zai iya aiko mana da saƙo ko barin sharhi a kan littafin da muka saka a dandalin sada zumunta, alal misali. Wannan wata hanya ce ta iyakance mu'amala daga asusun da ba a so, saboda muna iya yin hakan ta yadda abokanmu kawai su bar sharhi ko kuma su ne ke aiko mana da saƙon kai tsaye, misali. Musamman idan yaron yana da asusu akan hanyar sadarwar zamantakewa, yana da kyau a saita waɗannan nau'ikan zaɓuɓɓuka kuma ta haka za su iya iyakance hulɗar da ba a so a fili tare da asusun su.