Yadda ake sa hannu a fayil ɗin PDF daga wayar hannu

alamar pdf

Fasaha ta kasance tana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle, ta yadda a yau kuna buƙatar waya kawai don samun abubuwa da yawa a hannu. Godiya ga na'urar hannu da samun haɗin Intanet, za a sami damar yin ayyuka, daga cikinsu, misali, samun damar sanya hannu a PDF.

Tun da dadewa yana da matukar wahala ka sanya hannu a takarda, musamman saboda sai ka buga ta, ka sa hannu sannan ka sake buga ta, ka canza ta zuwa wannan tsari sannan ka tura wa kamfani ko mutum. Kawai ta hanyar zazzage shi zuwa tashar tashar da amfani da aikace-aikacen ya isa a yi shi, mataki na ƙarshe shine a ajiye shi don a raba shi a ƙarshe.

Za mu nuna muku yadda ake sa hannu a PDF da wayar hannu, za ku iya tare da aikace-aikace da yawa, babu wani keɓancewa a ɓangaren ɗayansu. Yawancin wayoyi suna da masu kallon takardu, misali wanda aka riga aka shigar da aikace-aikacen don sanya hannu kan takardu shine masana'anta Huawei.

Aikace-aikacen kyauta daga wanda ya ƙirƙira PDF

adobe cika

Wanda ya kirkiri PDF din ta kaddamar da nata aikace-aikacen yin scanning, ta cika bayanan sararin samaniya kuma ta yadda za ta iya sanya hannu kan kowane irin takarda. Ana samun Adobe Fill & Sign kyauta don masu amfani da Android da iOS, kamar sauran mutane, ana shirya su akan Play Store.

Daga cikin zabin sa, Adobe Fill & Sign ya hada da zabin aikawa ta hanyar imel, zai bude wanda kake da shi ta hanyar tsoho, idan ya kasance manajan Gmail, BlueMail ko wani. Yana da app da ke nuna sauƙi, wani abu da ya sa ya zama cikakke idan kuna son isa ga ma'ana, cika, sa hannu kuma a ƙarshe aika fayil.

Adobe cika da sa hannu
Adobe cika da sa hannu
developer: Adobe
Price: free

Amfani da shi yana buƙatar shiga ciki, ko dai tare da asusun Google, daga Facebook ko Apple ID; kowanne daga cikinsu yana aiki idan abin da kuke so shine cika/ sa hannu kan takarda. Duk da cewa yana cikin Turanci, aikace-aikacen yana da sauƙin amfani, baya ga samun koyarwar da za ta nuna maka yadda ake yin komai.

Koyi shiga tare da Adobe Fill & Sign

adobe cika

Abu na farko kuma mai mahimmanci shine sauke aikace-aikacen kuma shigar dashi akan wayarka, ko Android ko iOS, hanyar da za a bi ita ce kamar yadda ake gano ta a kan tsarin biyu. Sa hannu na dijital kuma yawanci yana aiki, ku tuna kuna da irin wanda kuke amfani da shi akan DNI, takarda inda muke da sa hannunmu.

Da zarar ka shigar da ita, sai ka bude aikace-aikacen, za ta nemi ka shiga cikin wayar da asusu, ka yi abin da ya fi maka sauki, misali ka yi amfani da Google account. Da zarar kun shiga za ku ga takardar gwaji da za ku gwada komai da ita, ko dai cika shi, sanya hannu a ciki, da dai sauransu.

Tuni da bude shi za ku ga karshen alkalami da ke cewa "Create signature", Don wannan kuna da wani ɓangare na allon, sanya sa hannu kuma idan kuna son adana shi, danna "An gama". Yanzu dole ne ka fara daftarin aiki, danna kan “Sample form”, don makala sa hannu danna gunkin alƙalami, danna sa hannun da aka ƙirƙira sannan ka matsar da shi gefe inda kake buƙatar haɗa shi.

Cika bayanan wani zaɓi ne na zaɓin da ke cikin Adobe Fill & Sign app, don wannan sai kawai ka danna wuraren da aka kunna. Kuna iya ƙara rubutun rubutu, ƙara girma, sanya alamar kuma har sai an share duk canje-canje. danna kan kwandon shara da ke nunawa.

Duba ko buɗe takarda tare da Adobe Cika & Sa hannu

Editan cika Adobe

Takardun da ake samu a wayar zaku iya buɗe ta tare da aikace-aikacen, kayan aiki ne na duniya wanda za a yi aiki da shi daga yanzu. App ɗin yana ba ku damar bincika takardu, zai yi haka tare da kyamara, don yin wannan danna kan blue ɗin takardar da aka nuna a saman.

Nemo PDF ɗin da kake son sanya hannu ko cika tushen ma'ajiyar ciki, da zarar ka buɗe shi zai nuna maka ainihin zaɓuɓɓukan. Mafi kyawun abin shine ku iya bincika shafi, wanda kuke son sanya hannu, yi amfani da kyamarar kuma a nuna ta, sannan cika, sa hannu ko yi duk abin da kuke so da wannan editan.

Gyara abu ne mai sauƙi a kallon farko, amma edita mai ƙarfi yana da kyau ga duk abin da muke nema, sanya hannu a takardar PDF tare da wayar hannu. Amma yana yin fiye da sa hannu, gyara wani ɓangare na takaddun daban-daban, wanda a ƙarshe shine waɗanda muke so mu raba tare da kamfanoni ko mutane.

SignEasy, babban madadin

Sa hannu

Idan kuna neman aikace-aikacen don sanya hannu kan fayilolin wayarku, wanda ya dace da tsammanin shine SignEasy, Yana da sauƙi, yana nuna fa'ida mai sauƙi kuma mai sauƙi, amma yana aiki sosai kama da Adobe Fill & Sign, amma ya fi dacewa, tun da yawanci yana gyara PDF, DOC, hotuna kamar JPG, PNG, Excel da sauran tsare-tsare.

Ɗaya daga cikin ƴan kurakuran shi ne cewa kawai za ku iya sanya hannu a kan takardu 3 kawai, sannan za ku canza zuwa tsarin biyan kuɗi, adadin da za a aika zuwa ga mahaliccin aikace-aikacen. Biyan kuɗi na wata-wata shine $9,99, tare da zaɓi na amfana daga bayani na shekara-shekara idan kuna son adana adadi mai yawa.

DocuSign

docussign

An ƙirƙiri shi don sa hannu da gyara takaddun PDF, amma ɗayan ƙarfin DocuSign shine kowa zai iya sanya hannu kan takarda a wurin ta danna allo. Aika takaddun kuma yana ba ku damar sanya hannu a nesa, zaku yi ta kan layi kuma ta shigar da shafin yanar gizon.

DocuSign yana karɓar tsari kamar PDF, DOC, Word, Excel, hotuna (JPG, TIFF ko PNG), baya ga wasu nau'ikan nau'ikan guda goma ban da waɗanda aka ambata. Kayan aikin yana ba ku damar adana fayiloli akan shafuka kamar Dropbox, Google Drive, Akwatin da sauransu. Yana da kyauta ga masu amfani da Android.

Docusmin
Docusmin
developer: DocuSign
Price: free

SignNow - Sa hannu kuma Cika takardu

Alamar Yanzu

An ƙera shi don samun damar cikewa da sanya hannu a cikin takardu a cikin tsarin Word, amma sai ya ba ka damar adana shi a cikin PDF don raba shi ta kowace hanya da kake so. SignNow muhimmin aikace-aikace ne a cikin kewayon sa, wanda aka tsara shi kamar sauran don samun damar gyara fayilolin da muke da su akan wayar hannu.

Yana goyan bayan ajiyar girgije a cikin mashigai daban-daban, gami da wasu da aka sani da Google Drive ko Dropbox, duka tare da asusun kyauta. Sigar kyauta tana ba mai amfani iyakataccen adadin takaddun sa hannu, Samun biyan kuɗi kaɗan idan kuna son samun cikakken sigar.

Ba a samo app ɗin a cikin shagon ba. 🙁

Shirya PDF, rubuta da sa hannu

pdf-edita

Kamar yadda kayan aiki da kansa ya ce, an ƙera shi don gyarawa, rubutawa da sa hannu a PDFs. Yana yin komai da sauri, share rubutu daga kwalaye, sanya sabon kuma ƙara mahimman bayanai. Aikace-aikace ne wanda ke da babban injin, wanda ya sa ya tsaya a matsayi mai kyau.

Yana nuna tsaftataccen dubawa, kayan aikin Gyara PDF, Nau'in & Alamar yawanci yana ɗaukar fayilolin PDF da sauri yin aiki da su. Yawanci ana sabunta shi lokaci-lokaci, don haka yana iya buɗe kusan duk PDFs, sai waɗanda ke da kalmar sirri daga mai gudanarwa.