Yadda ake share asusun Instagram: ta yanar gizo da aikace-aikace

Bayanan Bayani na IG

Yana ɗaya daga cikin mahimman hanyoyin sadarwar zamantakewa a yau., duk wannan bayan ya zarce shingen masu amfani da aiki miliyan 1.200. Instagram sanannen shafi ne inda zaku iya ƙara abun ciki, gami da rubutu, hotuna da bidiyo, baya ga yin kai tsaye ga mabiyan da kuke da su a wannan lokacin.

Wataƙila kuna da asusu akan wannan hanyar sadarwar da aka sani, akwai mutane da yawa waɗanda suke da shi kuma ba sa amfani da shi su ma, ba su da ɗan aiki ko kaɗan. Mutane da yawa sun yanke shawarar ci gaba da kasancewa iri ɗaya, duk da wannan wasu sun fi son yin rajista zuwa gare shi, samun damar zama na wucin gadi ko na dindindin, duka zaɓuɓɓuka biyu suna da kyau a ƙarshen rana.

A cikin wannan koyawa za mu yi bayani yadda ake share asusun instagram a cikin 'yan matakai, ban da ganin ko yana da kyau a yi rajista na ɗan lokaci. Idan kun yi tunani game da wannan, zaku ƙayyade ko yana da daraja fita daga hanyar sadarwar zamantakewa kuma ku dawo idan kuna son ɗan lokaci kaɗan, kunna shi kuma.

mafi kyawun apps don instagram, madadin instagram
Labari mai dangantaka:
Muna gabatar muku da mafi kyawun apps don dacewa da Instagram

Yi tunani idan yana da daraja share asusu

Instagram na Android

Share asusun Instagram zai yi daraja Muddin kun yanke shawarar barin cibiyoyin sadarwar jama'a na dindindin, kashewa zaɓi ne akan tebur. Bayan haka, hanyoyin sadarwa sun kasance wani abu guda ɗaya a cikin rayuwarmu ta yau da kullum, shi ya sa idan kuna da niyyar barin wannan da sauransu, duba idan yana da kyau ko a'a.

Soke asusun yana faruwa ne saboda rashin lokaci, samun matsaloli da wasu dalilai, duk in dai ba shi da alaƙa gwargwadon iko. Mai amfani shine wanda ke ƙayyade ko ya cancanci yin amfani da lokaci akan hanyar sadarwa ko a'a, Tunda Profile yawanci mabiyanmu ne suke ganinsu, suma wadanda basa gani.

Instagram a ƙarshen rana zai yi aiki don nuna duk abin da muke so, nuna hoton tafiya, san abin da muke tunani a wannan lokacin da sauran abubuwa da yawa. Idan kun fi son yin rayuwa mai tsari, zai fi kyau ku bar ta ku dawo idan za ku yi amfani da shi na ƙwararru, wanda mutane da yawa ke yi.

Yadda za a share asusun Instagram

Share asusun IG

Wannan zai zama mataki na ƙarshe don share asusun gaba ɗaya, daga InstagramDon haka, kafin ɗaukar wannan matakin, yi tunani kafin ci gaba. Idan kun yi shi, Google da sauran injunan bincike za su kawar da shi tsawon kwanaki, ba su sami wani bayani ko bayani game da ku a cikin injunan bincike ba, wanda ya dace da shi.

Yana da wahala a goge asusu daga aikace-aikacen, kodayake kuma yana yiwuwa muddin aka ɗauki ƴan matakai, yana da kyau a yi amfani da browser don bayyanawa idan ana maganar share asusunka na dindindin. Idan a ƙarshe kuka yanke shawara, ɗauki matakin kuma ku dawo tare da mai amfani iri ɗaya idan kuna tunanin haka.

Don share asusun Instagram, Yi wadannan:

  • Mataki na farko shine yin ajiyar bayanan martabar ku, tare da wannan za ku sanya komai a cikin ma'anarsa lokacin da kuka yanke shawarar komawa
  • Yin amfani da burauzar, idan kuna son share asusun ku na Instagram kuna iya yin ta ta hanyar lodawa wannan haɗin, zai kai ku don kawar da dindindin ba na ɗan lokaci ba
  • Yanzu zaɓi dalilin share asusun, a nan za ku iya sanya mafi ƙarancin ko ma fadada idan kuna so
  • Sanya kalmar sirri, wannan zai tabbatar da cewa kai ne ba wani ba, duk da haka za a tambaye mu kafin mu shiga asusun a mataki na farko.
  • Danna maballin "Share Account dina" har abada, sake tabbatarwa kuma shi ke nan, wannan matakin zai rufe shi kuma ba za a iya dawo da shi ba sai dai idan kun cire shi na ɗan lokaci ba tabbatacciyar hanya ba.

Yin wariyar ajiya yana yiwuwa muddin ka shigar da bayanin martabarka, zai ɗauki kimanin minti biyu don yin kuma za ku iya samun shi a kan na'urar ku. Idan kuma, ba ka son yin kwafin, yana da kyau ka yi watsi da shi ka goge shi yadda yake, don haka sai ka bi ta browser, shi ma yana iya aiki daga aikace-aikacen Android da iOS.

Kashe asusun na ɗan lokaci

INSTAGRAM APP

Wannan yana ɗaya daga cikin matakan da mutane da yawa ke yi, ba kawar da ainihin asusun ba kuma suna da yiwuwar dawowa a kowane lokaci. Instagram, kamar sauran cibiyoyin sadarwa, yana ba ku wannan saitin, don haka samun zaɓi don kunna shi daga aikace-aikacen kanta, don wannan dole ne ku je saitunan sa.

Zai tambaye ka dalili, abinsa shi ne ka sanya bayyananne, ciki har da idan kuna son mai sauri wanda ba shi da alaƙa da sadarwar zamantakewa, wanda shine abin da mutane da yawa ke yi. Shawarar taku ce kaɗai, don haka yi ƙoƙarin bayyanawa, rufe asusun Instagram na ɗan lokaci, wannan matakin yana da kyau idan ba kwa son rasa asusun ku.

Idan kuna son share asusun na ɗan lokaci ta amfani da mazuruf, yi mataki mai zuwa:

  • Mataki na farko shine bude masarrafar na'urarka, zama waya, kwamfutar hannu ko kwamfuta
  • gabatar da wannan adireshin kuma zai kai ku don kashe asusun ku na ɗan lokaci, mataki ne da za ku iya ɗauka
  • Saka dalili a cikin akwatin, a nan za ku iya sanya kawai ko karin bayani kamar lokacin da za ku share asusun, yi ƙoƙari ku bayyana kuma kada ku sanya wani baƙon dalili
  • Bayan shigar da dalilin, shigar da kalmar wucewa kuma karba don tabbatarwa, barin shi an toshe shi na ɗan lokaci har sai kun yanke shawarar sake saita shi.
  • Bayanan martaba zai zama mahimmanci don rage shi, don kada tsegumi ya gani, ɓoye hoton da ƙari

Share asusun Instagram daga app

Share asusun IG

Don share asusun Instagram daga aikace-aikacen, matakin ya bambanta, Bugu da ƙari, ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba, ba tare da yin amfani da yawa ba idan kuna son cire kuɗin shiga. Dole ne ku je wurin daidaitawa sannan ku shigar da ɗaya daga cikin tabs don gogewa ko asusu ko kashe idan kuna so na ɗan lokaci.

Idan kuna son share asusun, yi wannan matakin akan na'urar ku ta Android:

  • Bude app kuma zaɓi "Settings"
  • Shigar da "Account" kuma danna "Delete Account"
  • Zaɓi idan na ɗan lokaci ne ko akasin haka share gaba ɗaya
  • Tabbatar da "Ok" kuma an gama