Mafi kyawun ƙaddamarwa don kunna Minecraft kyauta

minecraft launcher

Ga ku da kuke ɗan wasan Minecraft kuma waɗanda koyaushe kuna neman jin daɗin wasan bidiyo akan farashi mara tsada, za mu tara. jerin mafi kyawun ƙaddamar da Minecraft cewa akwai a cikin wannan shekara ta 2021. Za a sabunta shi zuwa wannan shekara, don haka ya kamata su yi aiki da cikakken iko. Bugu da kari, duk za su kasance a farashin sifili, wato, ba za su zama masu ƙaddamar da ƙima ba. Za mu ba ku wasu bayanai game da duk waɗannan masu ƙaddamar da Minecraft don ku iya yanke shawara sannan ku ci gaba da zazzage shi.

An daɗe tun lokacin da aka ƙaddamar da wasan bidiyo na 3D cubes kuma kowace shekara al'umma ta sake ƙirƙira kanta. Ɗaya daga cikin hanyoyin ya kasance tare da masu ƙaddamarwa, don kunna Minecraft tare da ƙari da ƙarin cikakkun zaɓuɓɓuka. Yawancin waɗannan masu ƙaddamarwa ba su taɓa yin nasara ba, wasu sun yi hakan na ɗan lokaci kaɗan kuma wasu da yawa har yanzu suna farawa tunda wasan bidiyo yana raye sosai. Abin da babu shakka shi ne wanda ya yi nasara shi ne al’ummar wasan bidiyo, domin ko mun yi amfani da irin wadannan shirye-shiryen da ke ba da rai ga wasan, ko da yaushe muna da zabi daban-daban.

amfani minecraft apps
Labari mai dangantaka:
Yi amfani da waɗannan ƙa'idodin Minecraft don haɓaka wasan

Don haka, kuna iya gwada sabon ƙaddamarwa ko kuma shine lokacinku na farko kuma kuna neman farawa da ƙafar dama. Kuma za mu taimake ku don yin haka. A karshe za mu tattara bayanai kan wasu kaɗan kuma mu ba ku duk gogewa da sharhi da aka tattara ta yadda zaku iya zaɓar wanda ya fi dacewa da hanyar wasanku cikin sauƙi. Ba tare da ƙarin jin daɗi ba, bari mu je can tare da jerin abubuwan ƙaddamar da Minecraft.

Minecraft Launcher: wanne za a zaɓa?

Za mu yi ƙoƙarin ba ku wasu iri-iri amma da farko muna so mu yi saurin bayyana menene abin ƙaddamarwa. Domin kuna iya zama ɗan wasan Minecraft kuma ba ku san menene batun ba, to za ku rasa wani abu mai ban sha'awa. Babu wani abu mai rikitarwa game da shi.

A ƙarshe, ƙaddamarwa shine ainihin shirin da ke farawa ko ƙaddamar da wasan bidiyo, wanda ke tafiyar da shi. Abin da yake yi shi ne tattara duk fayiloli da albarkatun da wasan ke buƙatar farawa don ku iya fara wasa. Zai duba sunan mai amfani da kalmar sirri kuma bayan wannan zai loda nau'in wasan. Tare da wannan ƙaddamarwa za ku sami mods daban-daban, laushi, plugins da ƙarin addons waɗanda zasu iya canza wasan har ma da sauran yadudduka. A ƙarshe za ku iya canza wasan gaba ɗaya ko kun yanke shawarar yin haka ko a'a. Abin da ya sa yana da mahimmanci cewa za ku zaɓi wanda kuka fi so. Yanzu, muna tafiya tare da jerin masu ƙaddamarwa don Minecraft.

Lashakan

Lashakan

Yana iya zama ɗaya daya daga cikin sanannun kuma mai yiwuwa mafi amfani da dukan al'umma. Yana ba da fasali da yawa waɗanda suka shahara sosai a yau, kamar yuwuwar daidaita mods daban-daban, wasu fatun kuma musamman kunna nau'ikan nau'ikan (tsohuwar) na Minecraft. Yayin da kuka fara ƙaddamarwa za ku sami damar nemo allon gida, duba duk sabuntawar da aka ƙaddamar don wasan bidiyo na 3D cubes (duk wanda aka ba da oda ta sigar, zaku sami wanda kuke so cikin sauƙi) kuma dukkansu za su sami sauƙi. sami hanyar haɗin yanar gizon da za ku yi cikakken bayani game da canje-canjen da suka faru a cikin wannan sigar.

Kamar yadda yake tare da yawancin masu ƙaddamarwa, ana adana zaɓuɓɓukan ƙimar sa, kuma tare da TLauncher ba zai ragu ba. Wannan ƙarin sigar da aka biya za ta ba ku dama ga yadudduka masu rai a tsakanin sauran abubuwa, amma ba lallai ba ne ko kaɗan. Idan ba ku yi rajistar sigar da aka biya ba za ku sami damar yin amfani da yadudduka daban-daban, fatun, mods kuma muna tabbatar muku cewa ba tare da biyan Yuro ɗaya ba. Wataƙila shi ya sa muka gaya muku a jimla ta farko cewa ita ce mafi nema da kuma buga ta al'ummar Minecraft. Ana ba da shawarar ku gwada shi.

Phoenix Launcher

Phoenix Launcher

Wannan ƙaddamarwa bazai yi muku sauti ba don Launcher Fenix ​​​​kuma yana yi don YoFénix. Ainihin yana iya yin kama da ku saboda sunan ƙarshe, YoFénix shine sunan mahaliccinsa da mai gudanarwa. Wannan ƙaddamarwar Minecraft zai ba ku damar daidaita wasan bidiyo da yawa kuma sama da duk abin da ya fi sha'awa, Hakanan kuna da ikon shigar da yadudduka, fatun da mods.

Launcher Fénix yana ba ku hanyoyin samun dama guda 3: biyan kuɗin sabis na ƙima, ba tare da biyan komai ta amfani da sigar sa ta kyauta ba kuma tare da mai amfani da LauncherFénix. Kada ku damu da komai saboda daga gidan yanar gizon mai ƙaddamarwa zaku iya zama mai amfani kuma ku saita duk halayenku a wurin. Ana amfani da wannan ƙaddamarwa sosai a cikin al'ummomin Minecraft na Mexico, Argentina, Spain da kuma gaba ɗaya al'ummar Latin na wasu ƙasashe.

Wasannin sana'a na Android
Labari mai dangantaka:
Kuna son Minecraft? Waɗannan su ne mafi kyawun wasannin fasaha

Shiginima

Shiginima

Wannan kuma na iya zama kamar wani suna a gare ku, tunda a baya ana kiransa Keinett Launcher. Wannan na'ura tana da siffa cewa tana aiki da PC da ma na'ura mai kwakwalwa ta Mac, ana iya kunna nau'ikan da suka gabata akansa. Daga 1.0 zuwa sabon samuwa, amma wannan shine Hakanan zaku sami alpha da beta da ake samu baya ga sigar hoto. Na karshen yana da hauka idan kun kasance mai sha'awar wasan bidiyo kuma kuna son ganin yadda yake a wancan lokacin.

Yana da sauƙi amma yana aiki daidai kuma yana aiwatar da wasan daidai. Ba shi da zaɓuɓɓuka da yawa da ake samu sabanin waɗanda suka gabata waɗanda suka ba ku komai. Daga cikin fasalulluka shi ne cewa zaku iya canza harshe da ɗan ƙari, aƙalla har yau da muke rubuta wannan labarin game da ƙaddamar da Minecraft. Shi ya sa muka bar muku a nan. saboda a gare mu duka Launcher Fénix da TLauncher sune mafi kyawun zaɓi. Amma ba za ku taɓa sanin lokacin da kuke son abu mai sauƙi ba saboda abin da ke sama bai yi muku aiki ba.

Muna fatan wannan labarin ya taimaka muku kuma daga yanzu lokacin da kuke neman ƙaddamar da Minecraft kun bayyana cewa akwai ƴan kyaututtuka masu kyau waɗanda zaku iya wasa cikin ɗan mintuna kaɗan. Idan kuna da tambayoyi za ku iya barin ta a ƙasa, a cikin akwatin sharhi. Muna kuma maraba da shawarwari don ƙarin masu ƙaddamar da Minecraft. Mu hadu a labari na gaba Android Ayuda.