Yadda ake gane waƙoƙi akan layi: shafuka 6 don gane kiɗan

gane songs online

Wani lokaci waƙa ta kan kunna a gidan rediyo kuma tana son ku, amma ba koyaushe suna faɗi abin da mai fasaha da batun yake ba. Wannan ya faru sau da yawa, amma godiya ga fasaha an warware wannan, an gane mawaki da waƙar da ke kunne a wannan lokacin.

Wani lokaci ba kwa buƙatar aikace-aikacen don sanin bayanan da suka dace, kawai samun Intanet ya isa nemo batun da ke kunne kuma kuna buƙatar gane. Idan ya zo ga sanin mai zane, galibi suna amfani da injin bincike don bugawa kuma ba da bayanin da sauri ga mai amfani.

Shazam sanannen aikace-aikace ne mai iya gane masu fasaha da jigogi, amma idan ba a shigar da shi ba, yana da kyau a yi amfani da wasu hanyoyin. Gane waƙoƙi akan layi Hanya ce mai sauƙi don nemo abin da kuke sauraro, ba tare da buƙatar shigar da kowane app akan na'urorin ba.

Mataimakin Google

Mataimakin Google

Mataimakin Google yana ƙara sabbin ayyuka, daya daga cikinsu shi ne sanin wakoki, ko dai sauraren ta ko kuma idan ka yi ta tausasawa. Zai zama da amfani koyaushe don kada a rasa waƙa, gami da waɗanda ke wasa a tashar.

Yana fara aiki ta hanya mai sauƙi, ko dai tare da aikace-aikacen akan wayar ko ta amfani da widget din injin bincike, don wannan dole ne ku yi amfani da wasu kalmomi. Mataimakin Google yakan zo da amfani don ayyuka da yawa, Wannan kasancewa ɗaya daga cikinsu, ɗaya daga cikin mafi ƙarancin amfani, amma yana aiki kamar sauran.

Don gane waƙoƙi akan layi tare da mataimakin Google, Yi wadannan:

  • Bude Google Assistant app ko amfani da widget din bincike
  • Da zarar an bude app ko widget, sai a tambaye ta Menene wannan waƙar?, wacce ke kunne a lokacin
  • Hakanan kuna da zaɓi don dannawa inda aka ce "Nemi waƙa", humming iri ɗaya idan kun san kari, da kuma waƙoƙin jigon

ACRCloud

ACRCloud

Gidan yanar gizon yana gane waƙoƙi fiye da miliyan 100 a cikin harsuna daban-daban, ciki har da Mutanen Espanya. Yawanci yakan gane yawancin waƙoƙin da ake yi a yanzu, duk da cewa ba shi da kaso mafi girma, tun da yawanci yana da tushe tare da waƙoƙi daga ƙasashen waje, wanda shine inda ACRCloud yakan yi yawa.

Dole ne ku yi amfani da makirufo na wayar ko kwamfutar don ku ji abin da ke kunne a lokacin, ko dai a rediyo, talabijin ko daga na'ura. Hakanan yana gane waƙoƙi ba tare da sunayen waƙa ba, don haka yana ba ku damar loda fayil ɗin kuma zai ba ku bayanai masu dacewa game da shi.

Matsakaicin bincike a kowace rana shine kusan waƙoƙi 10, shine matsakaicin tare da asusun kyauta, amma idan kun yi rajista zai zama mara iyaka kuma tare da ƙari da yawa. ACRCloud Shafi ne cikakke don ziyarta lokacin da kuke son nemo batun da kuke so kuma kuna son samunsa cikin sauri.

Midomi

Midomi

Sabis na Midomi yana da ban sha'awa ga duk abin da yake bayarwa da zarar kun buɗe shafin. Idan ka danna makirufo zai fara saurare kuma ya gane waƙar. Yawancin lokaci yana buga ƙusa a kai tare da kowannensu, wanda shine dalilin da ya sa ya zama aikace-aikace mai ban sha'awa, saboda yana aiki kama da ACRCloud.

Bayan gano waƙar, za mu iya amfani da injin binciken da aka haɗa a cikin akwatin da ke nunawa a sama, ko dai ta shigar da sunan farko ko na ƙarshe. Zai ɗauki kimanin daƙiƙa 10 don gane waƙar, don haka sai a daɗe da danna binciken auto akan shafin yanar gizon.

Midomi an saki a matsayin aikin gane waƙa, amma a yau yana yin abubuwa da yawa, daga cikinsu yawanci yana bincika abubuwan ciki, da sauran ayyuka. Shafi ne mai cikakken bayani mai girma, kodayake babu bayanai kan jigo nawa ya gane ya zuwa yanzu.

Lyrster

Lyrster

Ba kamar sauran kayan aikin ba, sanannen Lyrster yana ba ku damar rubuta ɗan guntun snippet don tace binciken kuma sanya sakamakon akan shafinku. Gidan yanar gizon yana da shafuka 450 na musamman a cikin waƙoƙin waƙoƙi, ba da waƙar godiya ga tushe da masu haɓakawa suka haɗa.

Lyrster kayan aiki ne na kyauta, wanda yake ƙara injin bincike mai sauƙi, wanda bugun binciken zai kasance mai sauƙi ga kowane mai amfani. Duk da rashin gane waƙoƙi akan layi, Zai fi kyau a saka wani ɓangare na wasiƙar, kaɗan zai isa idan kuna son sanin ko wannan shine wanda ke wasa.

Ba lallai ba ne kowane nau'in rajista a shafin, wanda shine dalilin da ya sa yana ɗaya daga cikin shafukan da, tare da Midomi da ACRCloud, dole ne ku yi la'akari da lokacin ƙoƙarin neman waƙar da ke da kyau. Lyrster wani aiki ne da ke ci gaba a kan lokaci, don haka yana karɓar gudummawa don ci gaba da girma a cikin 2022.

watsatsong

menene

Shafi ne da ke buƙatar rajista don gane waƙoƙi akan layi, yana ɗaya daga cikin ƴan abubuwan da yake da shi, tun da amfani yana da sauƙi kamar sauran. watsatsong yana ba da damar yin rikodin guntun don sanin jigon, amma don haka yana ƙara maɓallin da za a loda wani jigon da ba a san shi ba don sanin waƙar da ke kunne.

Yana ƙara waƙa a babban shafi, yana ba ku damar loda kayan kiɗan da za ku raba su da al'ummar da suka tsara shi, wanda yake da yawa. Watzatsong ba shi da wahala ko kaɗan don amfani, Samun a hannunka babban rumbun adana bayanai na waƙoƙi a bayansa. Wani lokaci yakan kasa gane alamun.

audio tag

audio tag

Ba ya gane waƙoƙi a kan layi, duk da wannan yana ba da damar loda ɗan guntu don sanin waƙar a cikin daƙiƙa 20 kawai, aƙalla abin da kayan aikin kan layi ke faɗi. Dole ne a gudanar da jigogin a kan rumbun kwamfutarka, kawai yana ba ku damar loda shi, duk ba tare da karɓar adiresoshin shafi na waje ba.

Yana buƙatar waƙar tana da aƙalla daƙiƙa 15, ita ce mafi ƙarancin idan kuna son sanin batun. audio tag Aiki ne da ke da sha'awa kuma abin da ya faru yana samun goyon bayan al'ummar da ke bayanta. Sabis ne wanda ke da babban rumbun adana bayanai, fiye da wakokin karramawa sama da miliyan 50.