Android 6.0 Marshmallow zai zo ba tare da Dark Theme

Android Marshmallow

Android 4.0 Ice Cream Sandwich ya zo tare da sabon ƙirar Holo mai launin duhu, wanda aka canza zuwa launi mai haske tare da Android 4.4 KitKat. A cikin nau'in gwaji na Android M an yi imanin cewa duhun dubawa, Dark Theme, zai iya zuwa tare da sabon tsarin aiki, amma a ƙarshe Google ya tabbatar da cewa Android 6.0 Marshmallow zai zo ba tare da Dark Theme ba.

Ba tare da Jigon Duhu ba

Lokacin da Android 4.4 KitKat ta iso, ɗaya daga cikin sabbin abubuwansa shine canza launi na mu'amala daga duhu zuwa haske, kuma gaskiyar ita ce canjin gani ne mai dacewa a cikin sigar tsarin aiki, wanda daga baya ya ci gaba da Android 5.0 Lollipop. Tun da wannan sigar ta ƙarshe ta kasance ɗaya daga cikin mafi sabbin sabbin abubuwa ta fuskar fuskarta, kasancewar mahaɗin yana da haske a cikin launi ya bayyana a sarari cewa manufar Google don ƙirar ƙirar zamani da ƙarancin ƙarancin shine launin haske. Koyaya, tare da zuwan Android M, nau'in gwaji ya haɗa da zaɓi don canza wurin dubawa zuwa jigo mai duhu, Dark Jigo, kuma an yi imanin cewa wannan zai zama ɗaya daga cikin sabbin abubuwan Android 6.0 Marshmallow. Sai dai a yanzu Google ya tabbatar da cewa ba haka lamarin yake ba, amma sabon tsarin na’ura mai kwakwalwa, idan ya zo a hukumance, wanda watakila zai kasance a ranar 29 ga Satumba, tare da sabon Nexus na LG da Huawei, zai zo tare da shi. ƙirar launi mai haske, kuma ba tare da yuwuwar canza launi mai launi zuwa duhu ba.

Android Marshmallow

Zai iya zuwa a cikin sabuntawa na gaba

Koyaya, gaskiyar ita ce, sun kuma tabbatar da cewa, kodayake gaskiya ne cewa ƙirar mai launin duhu ba za ta zo tare da wannan sigar ba, zai iya zuwa nan gaba tare da sabbin sabuntawar firmware, kodayake ba a bayyana ba idan sun koma ga sauƙi. yana sabunta tsarin aiki na yau da kullun, ko kuma idan sun koma ga sabuntawar da suka fi dacewa, kamar Android 6.1 ko Android 7.0, wanda a cikin yanayin akwai yuwuwar ba za a sake shi ba har tsawon shekara guda, lokacin da sabon nau'in tsarin ya zo a hukumance. za a sake shi a shekarar 2016.

A kowane hali, Android ya riga ya zo tare da babban ƙarancin zaɓuɓɓukan gyare-gyare idan muka yi la'akari da cewa yawancin musaya na masana'antun kamar Samsung, HTC ko Sony, sun riga sun haɗa da zaɓuɓɓuka don keɓance ƙirar wayar hannu tare da jigogi daban-daban. Abu mafi muni shi ne, wannan zabin, idan ya zo na asali zuwa Android, ba zai zo ba, kamar yadda muka fada, har zuwa karshen 2016, don haka idan muna so mu keɓance wayoyinmu, zai fi kyau a sami wayar hannu da ita. mai dubawa kamar na Samsung, HTC ko Sony, ko tare da ROM kamar CyanogenMod.