Samun kyakkyawan barci tare da waɗannan aikace-aikacen Android

Agogon ƙararrawa a gaba da mutumin da ke barci a bango

Yawancin lokaci kuna samun matsalar barci? Wani lokaci samun sa'o'i takwas na barci da jikinmu da tunaninmu suke buƙatar hutawa yadda ya kamata ya zama kalubale. Kar ka bari rashin barci ya yi maka kyau kuma samun kyakkyawan barci tare da waɗannan aikace-aikacen Android waɗanda muke ba da shawarar yau.

Ko da yake yana iya bambanta ga kowane mutum, abin da masana ke ba da shawarar yin rayuwa mai kyau shine barci tsakanin sa'o'i 7 zuwa 8 kowace rana. Amma za ku san cewa ɗabi’armu, al’adunmu, aikinmu, danginmu da ɗaruruwan wasu abubuwa, za su iya yi wa barcinmu wasa, su hana mu ƙyale wasu dare. Don inganta halayen hutunku mun bar nan jerin aikace-aikacen da za su taimaka muku aunawa da inganta yanayin barcinku.

Shakata da karin waƙa

Akwai wadanda suka gwada sanannen ASMR kuma sun sami damar zama miya. Kuna iya gwada shi, amma kafin ku je nisa, muna ba da shawarar wannan app wanda zai iya taimaka muku shakatawa. Relax Melodies app ne wanda yana kunna sautin kwantar da hankali hakan zai taimaka maka ka kwantar da hankalinka da maida hankali wajen barci. A ciki zaku iya haɗa sautunan shiru 52 kuma ku bi ɗaya daga cikin jagororin tunaninsa. Baya ga taimaka muku barci, zai taimaka muku ƙirƙirar yanayi na hana damuwa.

Barci Mafi kyau

Kun san tsawon lokacin da ake ɗaukar barci? Tabbas kuna jin idan ya biya ku mai yawa ko kaɗan, amma ba ku san ainihin tsawon lokacin ba. Barci Mafi Kyau zai taimake ku lissafta tsawon lokacin da zai yi barci, auna zagayowar bacci mai zurfi da haske da yin rikodin su a cikin a diary barci, kuma zai gano idan kun yi mafarki mai kyau ko mara kyau. Hakanan zaka iya tashi a lokacin da ya dace tare da ƙararrawa mai wayo. Za ku sanya shi a ƙarƙashin matashin ku don ya fara rikodin duk bayanan halayen ku na dare.

Runtastic Sleep Best App Screenshots

Barci azaman Android

Da wannan application zaku san yaushe ne lokacin kwanciya barci da farkawa. Bugu da ƙari ga auna yanayin barcinku, yana sanar da ku lokacin da za ku buƙaci ku kwanta don samun sa'o'i masu mahimmanci na barci. Wane sauti kuke so ku farka da su? A cikin wannan app za ku iya zaɓar tsakanin waƙoƙi daga Spotify ko YouTube Music amma kuma za ku sami wasu "lullabies" da za su tashe ku cikin nutsuwa. Idan kuma kai ma ɗaya ne daga cikin waɗanda ke snores ko magana a cikin mafarki, za ka iya gano shi tare da rikodin sa da aikin gano waɗannan halaye.

Calm

Idan abin da kuke buƙata shine kawai koyi shakatawa kafin kwanciya barci, kwantar da hankali zai taimake ku da shi. E, banda haka, kana bukatar a ba ka labari kafin ka kwanta, wannan app yana yi maka. Za ku sami repertore na labarai a hannu domin ku kwanta cikin nutsuwa. Hakanan zaka iya zaɓar ɗaya daga cikin jagororin zuzzurfan tunani na minti 10 don taimaka maka barci.

Hoton hotuna na fasalin app na Calm

 

Yanzu da kuna da ƴan shawarwarin apps don taimaka muku barci mafi kyau, kawai ku yi haƙuri kuma ku gwada. Ka tuna cewa kallon wayar ka na dogon lokaci kafin ka kwanta zai iya shafar barcinka saboda hasken shuɗi da ke fitowa. Muna ba da shawarar bin shawarar waɗannan apps da ƙirƙirar yanayi mai dacewa don barci. Tabbas za ku iya samu!