CyanogenMod 14.1 dangane da Android 7.1 ya zo akan OnePlus 3T da Moto E

CyanogenMod

Mun riga mun faɗi sau da yawa, kuma musamman kwanan nan bayan matsalolin da suka taso a kusa da wannan ROM, cewa CyanogenMod yana ɗaya daga cikin Custom ROM mafi dacewa da panorama na Android. To yanzu CyanogenMod 14.1, dangane da Android 7.1, ya kai ƙarin wayoyin hannu, kuma ba kasa da wasu kamar su OnePlus 3T da Moto E.

CyanogenMod 14.1 akan ƙarin wayoyin hannu

Saukowar ROM kamar wannan a cikin ƙarin wayowin komai da ruwan kan kasuwa yana da dacewa sosai. Don farawa, matsalolin da suka shafi Cyanogen Inc kuma sun haifar da Steve Kondik ya bar ƙungiyar duk da kasancewarsa wanda ya kafa ROM, bai haifar da kyakkyawar makoma ga CyanogenMod ba. Anyi sa'a, ROM ne wanda ke wanzuwa musamman godiya ga al'umma, kuma ba ga kowane takamaiman mutum ba, kuma shine dalilin da yasa yanzu ya kai ƙarin wayoyi. Gabaɗayan jerin wayoyin hannu waɗanda ke karɓa CyanogenMod 14.1.

CyanogenMod

Makullin shine wannan sigar yana dogara ne akan Android 7.1, don haka zuwan wannan ROM shima yana nufin shigowar sabuwar manhajar kwamfuta zuwa wadannan wayoyin hannu, kuma idan aka yi la’akari da wasu daga cikinsu, abu ne mai matukar dacewa. Waɗannan su ne duk wayoyin hannu waɗanda ke karɓar CyanogenMod 14.1.

  • Android One (ƙarni na biyu)
  • HTC One A9 (International)
  • LG L70
  • Moto E
  • Moto E 2015
  • Moto E 2015 LTE
  • Moto X Play
  • Xiaomi Mi 5
  • OnePlus 3T
CyanogenMod
Labari mai dangantaka:
CyanogenMod yana shirin mutuwa tare da canjin suna, LineageOS

OnePlus 3T, Xiaomi Mi 5 da Moto E

Kodayake ba tare da shakka ba, wayoyin komai da ruwanka guda uku da suka dace da yanzu suna karɓa CyanogenMod 14.1 sune OnePlus 3T, Xiaomi Mi 5 da Moto E. Waɗannan biyun na ƙarshe suna karɓar juzu'i dare, kuma zai iya zama nau'ikan buggy, karɓar sabuntawar yau da kullun, da wanda aiki ba zai zama mafi kyau duka ba, haka har yanzu ba a ba su shawarar don amfani na yau da kullun ba da wayar hannu da muke amfani da ita kowace rana. Koyaya, zuwan wannan sabuntawar yana da dacewa don dalilai da yawa. Don farawa, Moto E ya tsaya kashe jerin wayoyin hannu na Motorola waɗanda zasu ɗaukaka zuwa Android 7 Nougat, kuma yanzu da CyanogenMod 14.1 ma yana da Android 7.1 Nougat. Xiaomi Mi 5 wayar salula ce wacce masu amfani da ci gaba suka saya da yawa wadanda ke neman daidai wayo mai inganci / farashi mai inganci. Duk da haka, ta hanyar samun wannan tare da MIUI, masarrafar sa da kuma yadda ake amfani da shi ya sha bamban da na wayar salula mai tsafta ta Android. Zuwan CyanogenMod babban labari ne.

Moto G4 Kamara
Labari mai dangantaka:
Android 7 don Moto G4 Plus da sauran Motorola sun riga sun kusa

Kuma a ƙarshe, muna da shari'ar OnePlus 3T, ɗaya daga cikin manyan zaɓi na masu amfani da ci gaba don zama wayar hannu kuma tare da farashi na tattalin arziki da kuma zaɓin da masu amfani da ke da sha'awar shigar da ROM. Mun san CyanogenMod 14.1 yana zuwa nan da nan, amma yanzu shine lokacin. Wannan sigar kuma bashi da kurakurai masu dacewa sosai, don haka za a iya amfani da shi a kan wayar hannu a kowace rana. Labari mai daɗi ga duk masu amfani da OnePlus 3T, ɗayan wayoyi na shekara.