Squoosh shine sabon kayan aikin Google don damfara da canza hotuna

Google ya ƙirƙiri sabon aikace-aikacen gidan yanar gizo mai ci gaba wanda ke ba ku damar sauya hotuna zuwa wani tsari. Ba aikinsu kaɗai ba ne, tunda yana ba su damar rage nauyi. Haka zai iya damfara hotuna tare da Squoosh akan wayar ku ta Android.

Ayyukan yanar gizo masu ci gaba suna samun kyau kuma Google yana shirye don tabbatar da shi

Aikace-aikacen yanar gizo masu ci gaba suna ci gaba da samun nauyi kuma sun zama kayan aiki don la'akari. Daga Google suna sane da yuwuwar waɗannan ƙa'idodin yanar gizo, don haka sun fara yin caca akan su yanzu ba su ƙarin ayyuka. Yanzu, don nuna tasirinsa, sun ƙaddamar da sabon aikace-aikacen gidan yanar gizo mai ci gaba wanda ke ba ku damar canza tsarin hotunan da matse su.

cire kuma raba fayil ɗin apk
Labari mai dangantaka:
Progressive Web Applications: duk abin da kuke bukatar sani

An kira, da dacewa sosai, Squoosh, wannan aikace-aikacen yanar gizon zai buƙaci amfani da Intanet a farkon lokacin da kuka buɗe shi. Daga nan, za ku iya amfani da ita a kan wayar hannu ba tare da wata matsala ko haɗin kai ba, yin ta zama kayan aiki na layi wanda ya dace da samunsa. Wannan shine ƙarin misali ɗaya na dalilin da yasa aikace-aikacen gidan yanar gizo masu ci gaba ke samun karɓuwa. Ba tare da ɗaukar sarari akan wayar hannu ba, ba tare da jira dogon lokacin shigarwa ba kuma ba tare da amfani da haɗin Intanet ɗin ku ba; Tare da duk waɗannan fa'idodin, za ku sami kayan aiki mai inganci, da inganci a yatsanku.

Yadda ake damfara hotuna da Squoosh ta amfani da wayar hannu ta Android

Don haka waɗanne matakai dole ne ku bi don damfara hotuna tare da Squoosh? Dole ne ku shiga gidan yanar gizon su - mahada a ƙarshen rubutun - ta hanyar burauza. Kodayake zaka iya zaɓar, bisa manufa, kowane, muna ba da shawarar amfani da Chrome. Marubucin Google shine mafi ingantawa ga waɗannan lokuta kuma wanda ya fi dacewa a yi amfani da shi. Hakanan, da zarar kun shiga za a ba ku zaɓi don ƙarawa Squoosh zuwa allon gida, don haka koyaushe za ku kasance da shi a hannu kuma ba za ku damu da zaɓar Chrome ɗin nan gaba ba idan kuna amfani da wani mai bincike akai-akai.

damfara hotuna tare da Squoosh

Daga nan, mun sami ƙira mai amsawa wanda ke ba da tsari iri ɗaya kamar a sigar tebur ɗin sa. Kuna da samfurori da yawa don amfani da su, da kuma ikon loda naku. Danna kan Zaɓi hoto sannan ka zabi zabin da kafi so. Tare da Ɗaukar hoto za ka iya zaɓar aikace-aikacen kyamara don ɗaukar hoto a yanzu, yayin da Archives za ka iya zaɓar wanda aka ajiye a baya.

damfara hotuna tare da Squoosh

Da zarar an ɗora hoton, za ku sami zaɓuɓɓuka da yawa. Marubucin zai sanya ainihin hoton a sama da hoton da aka matsa a ƙasa. Tare da ƙananan enus guda biyu za ku iya zaɓar cikakkun bayanan matsawa. Zaɓuɓɓukan sun bambanta dangane da abin da kuka zaɓa. Idan ka duba akwatin girman, za ka iya zaɓar sabon girman don hotonka. A ƙarshe, tare da maɓallan shuɗi kusa da top kuma daga kasa, zaku iya saukar da hoton da aka matsa kai tsaye zuwa wayarka. Dole ne ku zaɓi babban fayil ɗin da ake nufi da sunan fayil.

Samun damar Squoosh daga burauzar wayar hannu ta Android


Zazzagewar baturi a cikin Android 14
Kuna sha'awar:
Dabaru 4 don sanin lafiyar baturin ku