Yadda ake duba bayanan fayil ɗin apk akan kwamfutarka

android ta hannu

Fayilolin Apk suna da mahimmanci yayin shigar da aikace-aikacen, musamman daga tushen da ba a san su ba. Abin da ya sa yana da mahimmanci lokaci zuwa lokaci don fitar da bayanan don bincika cewa komai yana cikin aminci.

Dalilan duba bayanan fayil ɗin apk akan PC ɗin ku

da apk fayiloli Su ne fayilolin mai saka aikace-aikacen don wayar hannu. A matsayinka na gaba ɗaya ba ma ganin su, tun da mun shigar da kai tsaye daga Google Play Store, amintaccen tushe wanda zai zazzage fayil ɗin kuma ya shigar da aikace-aikacen gabaɗaya. Koyaya, wani lokacin ya zama dole a nemi hanyoyin shiga kamar APK Mirror don samun aikace-aikacen da ba su kasance a cikin yankinmu ba ko kuma suna da wasu iyaka.

Ta wannan ma'ana, da zaran kuna son tukwane da wayar hannu Android, mai yiwuwa kana mu'amala da fayilolin apk fiye ko žasa akai-akai. Kuma ko da kun fahimci haɗarin da ke tattare da su, kowane lokaci da lokaci yana da kyau ku ɗauki mataki ɗaya don tsira, musamman idan an tilasta muku. zazzage fayil ɗin apk daga wani portal da ba kasafai ba. Wadannan ayyukan yawanci ana yin su daga PC kuma shine dalilin da ya sa yana da mahimmanci a sami hanyar duba bayanan fayil ɗin apk akan kwamfutarka.

Yadda ake duba bayanan fayil ɗin apk akan kwamfutarka

Shirin da za mu yi amfani da shi shi ake kira APK-Bayani kuma zaku iya saukar da shi ta wannan hanyar. Yana da Bude-source kuma zaka iya shigar dashi a cikin Windows. Dole ne ku sauke fayil ɗin zip daga mahaɗin, cire shi cikin babban fayil kuma aiwatar da fayil ɗin da ake kira apk-info.exe. Sannan zai tambaye ka ka gaya masa hanyar da fayil ɗin apk ɗin da kake son bincika yake. A wannan lokacin, idan ba a riga an sauke ku ba, zazzage fayil ɗin apk kuma buɗe shi ta amfani da APK.Bayanai.

duba bayanan fayil ɗin apk akan kwamfutarka

Kamar yadda kuke gani a hoton, za a ba da su nan take duk bayanan da suka shafi aikace-aikacen. Za ku iya ganin sunan app ɗin, lambar sigar da lambar ginin, sunan fakitin, mafi ƙarancin sigar da za a iya amfani da shi da API ɗin da yake nunawa, ƙuduri, izinin da yake nema. , hanyar haɗi zuwa Play Store… kuma zai ba ku damar sake sunan fayil ɗin. Ba zai ba da wani zaɓi don fitar da duk bayanan don shawarwari na gaba ba, amma kuma yana ba da isassun ayyuka don sanya shi kayan aiki mai ban sha'awa don ci gaba da sanyawa a kan kwamfutocin mu.


Zazzagewar baturi a cikin Android 14
Kuna sha'awar:
Dabaru 4 don sanin lafiyar baturin ku