Flashtool yanzu ya dace da Android 7.0 Nougat don Xperia

Sony Xperia M5

Flashtool yana iya kasancewa ɗaya daga cikin kayan aiki mafi amfani da muke da su lokacin da muke son shigar da sabon sabuntawa ko ROM da hannu akan wayoyinmu. Sony Xperia. Yanzu an ce an sabunta software don haɗawa da dacewa Android 7.0 Nougat, wanda zai sauƙaƙe tsarin shigar da ROM na wannan ƙarni.

Flashtool da Android 7.0 Nougat

An sabunta Flashtool don haɗa da tallafi don Android 7.0 Nougat, sabon sigar tsarin aiki, da kuma wanda kowa a yau yake son shigar dashi akan wayoyinsa. Flashtool yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aikin da kowane mai amfani da ke da a Sony Xperia dole ne ya sani. Ainihin, yana sauƙaƙe aiwatar da shigar kowane ROM ko kowane sabon sigar firmware da hannu akan wayarmu ta Sony Xperia. A gaskiya ma, yana da sauƙi kamar yadda ake loda fayil ɗin ta amfani da wannan software kuma bar shi yayi duka.

Sony Xperia M5

Gaskiyar cewa yanzu ya dace da Android 7.0 Nougat Abu ne mai ban mamaki, saboda a yanayin tsarin tsarin da masu amfani suka fi sha'awar sanyawa - mai yiwuwa sun riga sun sami Android 6.0 Marshmallow da ta gabata -, yana da ma'ana cewa wannan shine wanda suke neman samu. akan wayar su ta hannu.

Gabaɗaya, wayoyin hannu yawanci suna ɗaukar lokaci don karɓar sabuntawa a hukumance daga masana'anta, don haka ƴan zaɓuɓɓukan da suka rage shine su koma ga ƙungiyar masu haɓakawa don samun nau'ikan da suka dace da wasu wayowin komai da ruwan, ko kuma kawai nau'ikan da masu haɓakawa suka inganta kuma bisa ga su. Android 7.0 Nougat.

Ta wannan hanyar, ba lallai ne ku rikitar da rayuwar ku da yawa ba don shigar da sabon sigar tsarin aiki akan ku Sony Xperia. Har yanzu zai zama dole a sami wasu nau'ikan ilimin yadda ake rooting wayar hannu, da kuma yadda ake shigar da sabbin ROMs, amma zai ci gaba da zama mafi sauƙi fiye da aiwatar da tsarin gabaɗayan walƙiya da hannu, saboda kuskure a cikin tsarin zai iya zama. kuma bar wayarmu ta zama wani abu mai amfani fiye da bulo.