Mataimakin Google zai baka damar aika kuɗi zuwa abokanka

Mahimman kalmomi na al'ada

Kuna iya biya tare da Mataimakin Google. Mataimakin Google zai baka damar yin oda ta hanyar kayan aiki da kuma cewa ka biya su, misali. Kuna iya yin odar abincin dare daga mataimaki ko canja wurin kuɗi zuwa abokanka don ɗaukar nauyin biki, duk daga sabis na Google.

Akwai ƙarin zaɓuɓɓuka para biya ta wayar hannu kuma ana yin ciniki da yawa daga irin wannan na'urar. Don sauƙaƙe tsarin da kuma sauƙaƙe shi ga kowa da kowa, Google zai ba mu damar aika kuɗi zuwa abokanmu ko yin odar pizza kuma mu biya ta daga mataimaki.kuma. Kuna buƙatar samun katin kiredit mai alaƙa da asusun kawai kuma tambayi Mataimakin Google abin da kuke so.

Mataimakin Google

Kuna iya biyan kuɗi ta hanyar umarnin murya kawai. Misali, zaku iya gaya wa Mataimakin Google cewa kuna son yin odar pizza ko bouquet na furanni kuma ku biya ta ba tare da barin sabis ɗin ba. Hakanan za'a sami biyan kuɗi tsakanin masu amfani kuma zaku iya aika kuɗi zuwa abokan ku kodayake Google ya bayyana cewa wannan aikin zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kafin isowa. Kuna iya cewa "Aika Yuro 20 zuwa Juan" kuma za ku ba da izini ta hanyar yatsan ku don kuɗin da za a aika wa mutumin.

Ci gaba idan aka kwatanta da sauran aikace-aikacen canja wurin kuɗi kamar Google Wallet ko wani wanda ke buƙatar ƙarin ƙoƙari: buɗe aikace-aikacen, shiga, shigar da bayanan mai karɓa ... Yanzu duk abin da za ku yi shi ne faɗin jimla kuma sanya yatsan ku. mai karatu. wayar yatsa, babu buƙatar bincika a aikace-aikace, kawai.

Google kuma yana aiki tare da wani kamfani mai suna Clover ta yadda masu amfani da Android waɗanda ke biyan kuɗi ta hanyar sabis ɗin su sami fa'ida ko kuma su kasance cikin shirye-shiryen aminci, alal misali. Za su sami fa'idodi, tayi da katunan kyauta kamar lada don amfani da Android don biyan kuɗi.

Google ya sanar da wannan fasalin yayin haɓaka Google I / O 2017 kuma yana tabbatar da cewa sKawai wani ɓangare na shirin ku don ƙara kuɗi a cikin mayen. Za a samu nan ba da jimawa ba a Amurka amma ana sa ran zai kai ga wasu yankuna,