Saduwa da ni shine Biwenger: duk abin da kuke buƙatar sani

Tuntube ni Biwenger

Biwenger suna ne da zai yi kama yawancin ku, ko da yake wannan shine sabon sunansa. Tun da a baya an san shi da suna Comuniame, wannan tunanin da ya samu karbuwa sosai a tsakanin jama'a, har ma a tsakanin masu amfani da Android. Wannan manajan fantasy na kama-da-wane zaɓi ne wanda aka samu akan kasuwa na ɗan lokaci kuma yana da ƙungiyar mabiya.

Masu amfani suna kafa ƙungiyar da za su yi gasa duk karshen mako cewa akwai kwallon kafa a matakin mafi girma. Kociyan zai samu maki ta wannan hanya, wanda yayi daidai da lashe wasan a karshen mako. Yawancin masu amfani suna sha'awar Comuniame, wanda aka sani da Biwenger yanzu. Saboda haka, za mu gaya muku ƙarin game da wannan wasan da ke ƙasa.

Masu amfani da yawa sun ƙirƙiri nasu gasar Comuniame, inda muka sami samfura masu gasa, duk tare da rufaffiyar kasafin kuɗi ta kowane bangare. Idan kuna son ƙarin sani game da Biwenger, za mu gaya muku abin da kuke buƙatar sani game da shi a cikin wannan jagorar.

Sadarwa ya zama Biwenger

Tuntube ni tambari

Kamar yadda yawancinku kuka riga kuka sani, kaɗan ne shekaru lokacin da sunan Comuniame ya zama Biwenger. Na ƙarshe shine wanda ke amfani da dandamali, duk bayan yanke shawarar neman faɗaɗa a kasuwannin duniya. Biwenger suna ne wanda gabaɗaya ya fi sauƙin furtawa, da kuma lokacin da kake son duba shi akan gidan yanar gizo ko a cikin kantin kayan aiki. Wannan canjin suna wani muhimmin mataki ne, wanda ya ba shi damar isa ga miliyoyin mutane ta wannan hanyar.

Yanzu Biwenger shine babban manajan fantasy na AS, wanda shine matsakaicin da ke goyan bayan shi. Wannan ƙungiyar ta ba su damar zama sabis daidai gwargwado idan ana batun ƙirƙirar ƙungiya da samun damar yin gasa kowace rana ta wannan hanyar. Hakanan ana samun Biwenger azaman app. Aikace-aikacen da ke samuwa a cikin shaguna daban-daban na tsarin aiki na wayar hannu (Android da iOS).

Matakan farko don yin wasa

sanar da ki

Lokacin da muke son fara wasa a Biwenger, abu na farko da za mu yi shine ƙirƙirar asusun. Za mu buƙaci imel da kalmar sirri kawai don shi. Da wannan za mu iya samun damar ƙirƙirar ƙungiyar, wani abu mai yiwuwa a wasanni daban-daban, kamar ƙwallon ƙafa. Anan kuma zaku iya zaɓar idan zaku yi wasa kaɗai ko kuma kuna tare, baya ga zabar League na hukuma ko na bazuwar. Za ku iya zaɓar sunan ƙungiyar, tsarin da za a yi amfani da shi a cikinta, katunan wasan don ƙungiyar ku kuma fara wasa sannan.

Yana da mahimmanci don rufe duk matsayi a cikin ƙungiyar ku. Tun da idan ba ku yi wannan ba, za a hukunta mu da maki mara kyau (-4 maki don zama takamaiman). Saboda haka, yana da kyau mu duba cikin mako domin mu san abin da za mu iya amfani da shi. Comuniame yana rufe goma sha ɗaya kullum daga ranar Juma'a, wanda shine lokacin da ranar League ta fara. Don haka yana da mahimmanci cewa koyaushe za mu mai da hankali ga wannan kuma mu shirya ƙungiyar.