S Health, juyin juya halin lafiya a cikin Samsung Galaxy Note 4

Ga wadanda basu sani ba, S Lafiya Shine babban ɗakin lafiya na Samsung don sabbin tashoshi na alamar, amma a cikin Samsung Galaxy Note 4 komai ya gyaru har ya kai ga misaltuwa. Na'urar firikwensin da ke tare da wannan tasha mai ban mamaki yana da ƙarin iyawa da yawa, yana faɗaɗa dama sosai don sa ido kan lafiyarmu.

Galaxy S4 na ɗaya daga cikin na'urori na farko tare da ginanniyar pedometer wanda yayi aiki tare da aikace-aikacen don saka idanu akan matakan mu, S Health. A wannan shekarar an ƙaddamar da Samsung Galaxy S5 tare da haɗaɗɗen firikwensin bugun zuciya kuma yanzu Samsung Galaxy Note 4, wanda aka gabatar kasa da mako guda da ya gabata, ya kawo wasu abubuwan ingantawa fiye da sananne waɗanda zasu sauƙaƙe aikin sarrafa lafiyar mu. .

Galaxy-Note-4-S-Health-2

Sabuwar sigar S Health na Samsung Galaxy Note 4 tana da duka Fasalolin Galaxy S5 Masu Sanin: duban aiki, pedometer, lura da abincin mu, nauyi da yanayin barci da auna bugun zuciyar mu. Koyaya, Samsung Galaxy Note 4 mafi kyau kuma har ma fiye da wanda ya gabace shi godiya ga sabon firikwensin ƙarni wanda ko da yake ba zai iya ba. auna zafin jikin mutum, idan yana da ikon auna iskar oxygen a cikin jini da ƙarfin hasken ultraviolet daga rana.

Duk waɗannan halayen ana auna su ne godiya ga ƙirar da tashar ta haɗa a ƙarƙashin kyamarar baya, tare da filasha LED. Na farko yana aiki daidai da bugun zuciyarmu (a zahiri, lokacin da muka auna shi, bayanan oxygen za a ba mu ta atomatik), kodayake a wasu lokuta, kamar yadda wasu masu amfani suka nuna waɗanda suka iya gwada ayyukan a IFA gaskiya , gazawa. A gefe guda kuma, yana sa ido akan hasken ultraviolet Hakanan tare da firikwensin guda ɗaya, yana ba da bayanai game da haɗarin da fatarmu ke fama da ita a daidai lokacin.

A gefe guda, S Health na Samsung Galaxy Note 4 an sake tsara shi don taƙaita wasu ƙididdiga na mu, don haka wannan phablet na iya zama cikakkiyar aboki ga duk waɗanda suke so su kula da lafiyar su har zuwa matsakaicin.


Samfuran Samsung
Kuna sha'awar:
Mafi kyawun samfuran Samsung a cikin kowane jerin sa