Ouya zai fara jigilar kayayyaki na farko daga ranar 28 ga Maris

Kadan kadan sha'awar mu na zuwan na'urar wasan bidiyo ta farko da za ta yi aiki tare da tsarin Android na karuwa. Akwai bayanai da yawa da ke da alhakin sha'awarmu don gwada ɗayan waɗannan ƙananan na'urori yana ƙaruwa. Wataƙila farashi mai ban sha'awa na Yuro 77 yana da wani abu da zai yi, ko kuma gaskiyar cewa za mu sami Ouya daban-daban a kowace shekara ta kasuwanci, ko ma cewa na'ura wasan bidiyo ya karya bayanan kafin ya tafi kasuwa don adadin sunayen da ya riga ya shirya gudanarwa (kimanin 500). To, a nan mun kawo sabon kuma mai kyau sosai: masu amfani waɗanda suka saka hannun jari a cikin aikin Kickstarter don ba da kuɗin na'urar wasan bidiyo ta farko tare da tsarin Android, Za su fara karɓar na'urar wasan bidiyo daga ranar 28 ga Maris mai zuwa.

Bayan dogon jira, wanda muke fatan ya cancanci duk hukuncin. Ouya a karshe ya yanke shawarar yin nuni da wadanda suka yi caca akan aikin su ta hanyar dandalin taron jama'a, wanda ya ba su darajar zama na farko da ya nuna kayan wasan bidiyo na Android. Sauran masu sha'awar da aka bari daga aikin ba da kuɗaɗen dole ne su jira har zuwa watan Yuni mai zuwa don samun Ouya a cikin shagunan rarraba iri ɗaya: Amazon, Tsayawa Game ko Target.

Ouya wasan bidiyo

Kamfanin ya kuma tabbatar da cewa na'urar wasan bidiyo, ko da bayan fitowar ta kasuwanci, za ta ci gaba da samun sabuntawa tare da sababbin ayyuka tun da ba za su daina aiki don inganta fasalin farko na su ba. Ouya.

Idan kun kasance ɗaya daga cikin masu sa'a waɗanda za su karɓi na'urar wasan bidiyo a cikin kwanaki a jere zuwa 28 ga Maris, za ku sami imel tare da lambar bin diddigi da ƙididdigar ranar isar da ku. Tabbas, ku tuna cewa dole ne a aika da adadin na'urorin kwantar da hankali daga wannan rana, don haka jimillar jigilar kayayyaki na iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan fiye da na al'ada; kuma shine wannan aikin tallafin kudi na Kickstarter na Ouya Yana da masu zuba jari sama da 63,000 wadanda kamfanin ya samu daidai dala miliyan 8 da dubu 600.