Motorola Moto X 2015 ya sake bayyana, kuma ya yi fice a cikin duniyar zahirin gaskiya

Tambarin Motorola

Motorola Moto X 2015 ya riga ya kasance ɗaya daga cikin ƴan ƙaƙƙarfan ƙaddamarwa waɗanda har yanzu muke da su a gabanmu a cikin watanni masu zuwa, ban da abin da zai iya fitowa daga Samsung da Apple. Yanzu flagship ya tabbatar da bayyanarsa a cikin sabon hoto. Bugu da ƙari, mun san sababbin bayanai, kamar mahimmancin da gaskiyar za ta iya samu a cikin sabuwar na'ura.

Gyaran ƙira

Hoton da kuke iya gani a ƙarƙashin wannan sakin layi yana nuna mana yadda sabuwar wayar Motorola za ta kasance, aƙalla don bayyanarsa a waje. Ko da yake a wasu hotuna mun ga irin wannan zane, amma gaskiyar ita ce, mun gan shi a cikin itace. Mun kuma gan shi da baki, amma a cikin wani mummunan ƙuduri hoto wanda bai ba mu damar ganin daidai yadda sabuwar na'urar za ta kasance. Yanzu muna iya ganin shi a fili. Mun sami murfin baya na baki, wanda ya bayyana kamar filastik. Duk da haka, an ƙera shi da layukan diagonal, wanda zai ba wayar ta hannu wani ɗan kamanni na musamman, kuma zai ƙara yin wahalar faɗuwa daga hannunmu.

Motorola Moto X 2015

Wani muhimmin abu kuma shi ne karfen karfe da ake ganin yana da shi a tsakiya, inda aka saka kyamarar a saman karshensa, da kuma tambarin Motorola a kasan karshen. Shi dai sandar sirara ce ko da yake, wanda ya bambanta da na baya-bayan nan Moto X, wanda ke da babbar kamara, da tambari mafi girma, da LED Flash a kusa da kyamarar, maimakon a ƙarƙashinsa. Wannan mashaya yana ba shi kama da na farko Motorola Moto X 2013. Ko da yake ba za mu yi kuskure ba, tun da zai ci gaba da zama babbar wayar hannu.

Gaskiya na kwarai

A wani lokaci da ya gabata mun ga cewa sararin samaniyar na'urar karanta yatsan hannu yana iya gani akan chassis na wayar hannu. A cikin hotuna na baya mun ga cewa maimakon wannan mai karatu, abin da yake akwai shi ne karfen da ba shi da wani aikin da ya dace, sai dai ya zama abin datsa don sanya kyamara da tambarin. Koyaya, sabon bayani yana gaya mana cewa irin wannan sandar ƙarfe na iya ƙara ayyuka masu alaƙa da gaskiyar kama-da-wane. Zai haɗa zuwa wasu na'urar waje. Shin za a ƙaddamar da shi tare da wayar hannu, ta yadda Moto X 2015 ya yi hidima don gabatar da mu ga duniyar gaskiya? Wannan na iya zama mabuɗin sabuwar wayar hannu, da maɓalli mai banbanta. Za mu gani.