OverSkreen, mai bincike mai iyo don cin gajiyar ayyuka da yawa

Idan Android tana da fa'ida akan iOS, shine yadda yake buɗewa, da 'yancin da yake baiwa masu haɓakawa don ƙirƙirar aikace-aikacen ta amfani da tunaninsu da albarkatun da suke da ita. Daidai wannan fasalin Android ne ke ba mu damar jin daɗin aikace-aikacen kamar su Tsakar Gida, mai bincike mai iyo wanda za mu iya amfani da shi yayin da muke yin wasu ayyuka tare da wayarmu ko kwamfutar hannu, kuma koyaushe ana kiyaye shi akan allon farko. Ayyukansa yana da ban sha'awa sosai kuma yana ba mu damar yin amfani da yawancin ayyuka.

Adadin zaɓuɓɓukan da yake ba mu Tsakar Gida Yana da girma da kusan wuya a gare ni in bincika shi ba tare da tsallake ko ɗaya ba, don haka zan ɗan yi gaba kaɗan don ku sami hoton duniya na yadda aikace-aikacen yake. Daga nan amfanin da kowanne ya yi masa zai dogara ne da irin buqatun da kuke da shi da kuma yadda ya same ku za ku iya cin gajiyar sa.

Mai binciken yana yawo a ma'anar cewa koyaushe yana kan allo, duk abin da muke yi, ko da mun buɗe wasu aikace-aikace ko takardu. Wannan yana ba mu damar kasancewa a koyaushe a kan layi na gaba, kuma kada mu manta da inda muke yin browsing, wani abu mai matukar amfani idan abin da muke da shi akan allo abu ne mai mahimmanci kuma ana sabunta shi akai-akai, kamar wasan ƙwallon ƙafa, ko bidiyo. ana kunnawa daga kowane shafin bidiyo akan Intanet. Hakanan yana iya zama mai ban sha'awa idan muna rubuta imel kuma muna so mu iya karanta wani abu daga Intanet yayin da muke rubutawa, kamar ainihin bayanan da za mu aika ko wani abu makamancin haka.

Idan mai binciken ya dame mu a wani lokaci, za mu iya damfara shi kuma mu ga babban mashaya kawai, ta danna sau biyu akan wannan mashaya. Hakanan za mu iya rage shi da maɓallin launin toka a kusurwar dama ta sama, wanda zai ba mu damar sake buɗe shi daga sandar sanarwa.

Wani abu mai ban sha'awa kuma wanda kusan ya keɓanta ga wannan mashigar, shine muna iya buɗe windows da yawa a lokaci guda, kuma tunda muna iya canza girman waɗannan, muna iya yin browsing da yawa a lokaci guda kuma muna kallon su duka akan allo ɗaya. .

Tsakar Gida Marubucin da aka biya ne, i, kuma za mu iya samunsa ta 1,99 Tarayyar Turai akan Google Play. Koyaya, adadin ra'ayoyi masu kyau waɗanda muke samu a cikin shagon aikace-aikacen suna da girma sosai, kuma da alama masu amfani suna son shi da yawa.