Pokémon GO yana sa mu zama marasa zama

Pokeball

Wasannin bidiyo ba su da kyau don zama masu zaman kansu, ko ba su wuce shekaru ba, aƙalla. Suna sa mu ƙara zama a gida kuma suna sa mu zama masu zama. Amma ba shakka, ba za a iya amfani da wannan ga mafi yawan wasan juyin juya hali na kwanan nan, Pokémon GO. Wasan da zai iya sa mu rage zaman zama.

Pokémon GO

Pokémon GO ya riga ya kasance wasan juyin juya hali. Ya kasance saboda a ƙarshe wasan Nintendo, wasan gaske, yana zuwa wayoyin hannu. Hakanan juyin juya hali saboda ya fito ne daga ra'ayin da aka haife shi daga sashin Google. Hakanan mai juyi ne saboda yana aiki ta hanyar ingantaccen gaskiyar. Kuma gabaɗaya, wasa ne da ya yi nasara a baya kuma yanzu ya kusan zama gaskiya godiya ga wayoyin hannu. Domin duk abin da juyin juya hali ne. Amma yanzu kuma ya kamata a lura cewa wasa ne da zai iya rage mana zaman lafiya. Ana nuna wannan ta hanyar bayanan da ke fitowa daga kamfanonin da ke da na'urorin da ke kula da ayyukan jiki na masu amfani. Jawbone, alal misali, yana ganin haɓakar ayyuka 63% sama da lokutan baya. Amma iri ɗaya ke ga Fitbit da co. Masu amfani suna tafiya ƙarin godiya ga Pokémon GO yayin ɗaukar Eevee da sauran haruffa ..

Pokeball

Ya riga ya faru tare da Ingress

Gaskiyar, wanda ya gwada Ingress, wasan Google, ya fahimci dalilin da ya sa. A lokacin dole ne ku zagaya cikin birni, daga kulli zuwa kulli kuna ƙoƙarin cinye shi kuma ku ƙara shi cikin ƙungiyar ku. Pokémon GO ya fi sauƙi, kuma a lokaci guda ya fi shahara. A matsayin wasa, an haife shi da burin kama su duka. Kuma wannan shine abin da yakamata mu cimma a wasan wayar hannu, kama su duka. Pokémon suna kan titi, inda yanayi yana shafar Pokémon GO da aikinsa. Dole ne mu fita, tafiya, mu gano su. Don haka yana iya kasancewa ɗaya daga cikin waɗancan wasannin waɗanda, nesa ba kusa ba, suna da kishiyar sakamako. Za mu ga, ee, tsawon lokacin da wannan tasirin Pokémon GO zai kasance kuma idan nan da nan ya rasa shahararsa.