Kiɗa na YouTube ya riga ya shirya don ɗaukar wasu zaɓuɓɓukan Kiɗa na Google Play

YouTube Music zai iya zama saitin audio player don Android. Wannan shine abin da za'a iya cirewa ta hanyar karanta layin code daga sabbin nau'ikan wannan aikace-aikacen guda biyu, 2.61 da 2.65, wanda zai iya buɗe ƙofar don kunna fayilolin gida ko ma share su. Zai tabbatar da abin da aka sani tsawon watanni: an saita wannan aikace-aikacen don zama magajin Google Play Music.

Ko da yake al'umma na sane da hakan, amma har yanzu akwai shakku kan yadda YouTube za su ci gaba da sha kayan aiki da kayan aiki na Kiɗa na Google. Waɗanda na Mountain View sun fito fili game da shi kuma suna so su juya app ɗin su zuwa ƙayyadaddun na'urar mai jiwuwa wanda Android bai taɓa samu ba. Yanzu, da nazari na code a cikin apks na biyu daga cikin sabon juyi YouTube Music yana buɗe kofa zuwa saurare ko share fayilolin gida.

A halin yanzu, sabuntawar kiɗan YouTube ba su nuna manyan canje-canje ba, sama da ƙirar sa na yanzu da aka saki a cikin 2018. Har yanzu sabis ne wanda za'a iya amfani dashi zuwa matsakaicin tare da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi, kuma gaskiya ne cewa yana ba da izini. saukar da bidiyo ko audios don sauraron su ta layi, amma app ɗin a cikin sigar sa na kyauta har yanzu ana iya rarrabawa tunda baya ƙyale sauraro. babu komai a baya sai dai idan kun bi ta akwatin.

Wannan na iya canzawa a hankali. Ba kawai kuna son yin gasa da Spotify: YouTube Music yana kan hanyarsa ta zama mai kunna Android ta hanyoyi da yawa. Waɗannan su ne wasu layukan lambobin da suka fi jan hankali ga abokan aiki 9to5 Google, waɗanda suka yi nazari da ƙwazo a cikin APKs (duka ɗaya da ɗaya), kamar yadda muka faɗa, don nemo buɗe kofofin ga wasu zaɓuɓɓuka da kayan aikin app na gaba waɗanda za su iya nuna alamar makomarta.

Abubuwan haɓaka kiɗan YouTube masu yuwuwa

9to5 Google ƙara ƙararrawa a watan Nuwambar bara zuwa Yi nazarin apk na YouTube Music 2.61 da kuma nemo waɗannan layukan lambobi, fassarar da ba ta da yawa waɗanda ba a sani ba: nuna fayilolin gida akan na'urar. Wannan ya riga ya tayar da tsammanin cewa wannan app ɗin zai iya karɓa Ba da jimawa ba aikin zama mai kunna kiɗan gida a yawancin Tashar Android.

Nuna fayilolin na'ura

Nuna duk fayilolin mai jiwuwa akan na'urarka

Yanzu da Google ke sabunta app zuwa 2.65 a cikin Play Store ta hanyar da ba ta dace ba, kuma 9to5 Google ya yi nazari akan apk ɗin ku. Kuma guda biyu sune mafi kyawun sabbin sabbin abubuwa: ana ƙayyadadden binciken fayilolin odiyo na gida kuma YouTube Music zai ba da damar masu amfani da su. cire su daga wayoyinsu ba tare da barin abin da suke amfani da su ba. A lokaci guda, YT Music na iya zama sabuwar manhajar Android da aka riga aka shigar a hannun jari, tabbas tana maye gurbin sigar kiɗan Google Play.

An fitar da wannan sabon sabon abu 9to5 Google bayan kammala cewa sabbin hotuna na gumaka by YT Music tsara don sigogin da aka riga aka shigar da kuma a cikin sigogin don masu haɓakawa. Ko da yake gidan yanar gizon ya yi gargaɗin cewa fassararsa na iya zama marar tushe, layukan lambar da aka riga aka karanta a cikin juzu'i biyu na ƙarshe na wannan aikace-aikacen kiɗan da ya shahara. ya bar dakin kadan don shakka.