Yadda ake saita Facebook Messenger Kids

Yanayin Barci na Yara Messenger

Shahararren hanyar sadarwar jama'a Facebook kaddamar da sabon sabis a wannan makon Yara Yara ga yara masu shekaru tsakanin Shekaru 6 da 12, kuma daga cikin manyan fa'idodin da yake bayarwa shine ƙananan yara ba za su sami asusun Facebook baMaimakon haka, za a danganta “bayanin martaba” da na iyayensu.

Ƙarin yara suna da ƙwarewar farko tare da duniyar na'urorin hannu. Kuma shi ne saboda sauƙin sarrafa sabbin fasahohi «an haife su tare da wayar hannu a ƙarƙashin hannunsu».

Yadda ake daidaita Facebook Messenger Kids daidai

Isa tare da zazzage app ɗin kyauta daga Google Play (ba a samuwa tukuna).

Da zarar zazzagewar ta cika, dole ne ku buɗe aikace-aikacen kuma ku bi matakan asali: rubuta sunan yaron, karɓi sharuɗɗan da sharuɗɗan shiga cikin asusun Facebook na iyaye don zama mai kula da sarrafa bayanan ɗan yaro.

Facebook Messenger Yara

Yanzu yana shirye don amfani da mafi ƙanƙanta na gidan, waɗanda za su iya zaɓar avatar da launi da suka fi so, ɗaukar hoto daga kyamarar kanta ko daga Gallery na wayar hannu ko kwamfutar hannu. Da wannan ainihi iyayenku ne kawai za ku iya samun ku, iyayen yaran da kuke zama abokai da kuma, a fili, abokan zamanin ku.

Yadda iyaye za su iya sarrafa asusun Kids Messenger na Facebook

Bayan ƙirƙirar ta, iyaye za su sami shafin gudanarwa wanda daga ciki za su iya ƙara sanannun yara. Don wannan, sadarwar zamantakewa ta fara ne ta hanyar ba da shawara ga wasu iyaye su nuna wa yaran da suka rigaya Facebook Messenger Yara. Sannan daga wannan shafin da ke cikin Menu zaku iya ƙarawa da cire lambobin sadarwa zuwa yaranku. Anan kuna da ainihin hoton inda zaku iya nemo Messenger Kids da sarrafa 100% na bangarorin:

Facebook Messenger Yara

Tare da girmamawa ga aiki na Messenger Kids, Har yanzu yana kama da sigar ga manya waɗanda ke ba ku damar yin magana da wasu mutane a rubuce da bidiyo, tare da takamaiman halaye waɗanda muka tattauna yanzu, da kuma ƙirar da ta fi dacewa da wannan zamani.

Game da Facebook Messenger Kids

Facebook Messenger Yara app ne wanda aka ba da cikakken iko da iko ga iyaye, ta yadda yara masu shekaru 6 zuwa 12 za su ji daɗin sabbin fasahohi ba tare da fuskantar haɗarin intanet ba.

Abin da za mu sani shi ne yuwuwar lokacin da yaron ya cika shekara 13 zai iya (ko a'a) cikin sauƙi ya raba kansa da iyayensa kuma ya ajiye abokansa don yin ƙaura zuwa bayanin martaba na gama gari, tun da yake wannan shine daidai shekarun da suka wuce. sharuddan doka na Facebook suna ba ku damar yin rajista akan dandamali.

Yana da cikakkiyar zaɓi don haɗawa tare da wasu apps don sarrafa abin da yaranku suke yi.