Sanya gumakan Android 4.5 akan wayoyinku ko kwamfutar hannu yanzu

Android 4.5

Android 4.5, sabon sigar tsarin aiki, ba a gabatar da shi ba tukuna. Koyaya, ƴan hotunan kariyar kwamfuta na abin da sabon sigar zai kasance sun riga sun ba mu damar sanin yadda sabon keɓantawa da wasu gumakan za su kasance. Kuma bisa ga wannan, an riga an sami masu amfani waɗanda suka ƙirƙiri fakitin gumaka don mu iya shigar da su akan wayoyinmu ko kwamfutar hannu.

Kuma shine, dole ne a gane cewa gumakan Android sun riga sun buƙaci a canza su, tun da sun daɗe. Gumaka ne masu inuwa da fitilu, kuma salo ne da ya fi kama da na ƴan shekarun da suka gabata fiye da tsarin aiki na zamani. A gaskiya ma, a lokacin, Android yana da ƙirar zamani fiye da iOS. Koyaya, bayan fitowar iOS 7, Android ta ɗan ɗan rage a baya lokacin da ta zo neman dubawa. Masu amfani za su iya ci gaba da canza bayyanar wayoyin hannu tare da masu ƙaddamarwa da fakitin gumaka, amma ya zama dole don Google ya yanke shawarar canza ƙirar don sabon abu. Shin abin da zaku zo dashi Android 4.5.

Android 4.5

Amma don wannan akwai sauran 'yan watanni aƙalla. Abin da zai yiwu shi ne samun gumakan da Android 4.5 za ta ɗauka. Babu shakka, duk wanda ya ƙirƙira su ba zai iya tabbatar da cewa za su zama takamaiman gumaka na sabon sigar ba, amma yana riƙe da salo iri ɗaya, tare da ƙirar lebur mafi ƙanƙanta. Fakitin alamar da kuka ƙirƙira ana kiranta Project Hera Launcher Theme, bayan sunan aikin don sabon ƙirar Android. Kudinsa Yuro 0,72, kuma yana da gumaka 60. Akwai 'yan gumaka don zama fakitin da aka biya, amma ba ya kashe kuɗi da yawa kuma. Don shigar da shi, dole ne a sami na'ura mai jituwa, kamar wanda aka fi amfani dashi, Nova ko Apex Launcher.

Google Play - Jigon ƙaddamar da aikin Hera