Spotify, Apple Music ko Google Play Music, wanne ya fi rahusa?

Music Apple

Wanne sabis ɗin yawo na kiɗa ya fi kyau? Mun riga muna da zaɓuɓɓuka da yawa da ke akwai waɗanda suka yi kama da juna. Wannan shine yanayin Spotify, Google Play Music, da Apple Pay. Duk ukun kusan iri ɗaya ne a cikin waƙa, a cikin wasan kwaikwayo, da kuma cikin yuwuwar. Don haka, farashinsa shine kawai abin da zai iya sa mu yanke shawara don ɗaya ko ɗayan. Wanne ne ainihin mafi arha daga cikin ukun?

Music Apple

Mun fara da magana game da Apple Music. Ba don shi ne mafi arha ba, amma saboda yana iya zama na ƙarshe da mai amfani da Android zai yanke shawarar zaɓa. Kuna da watanni biyu na Apple Music lokacin da kuka fara rajista, don haka akwai watanni biyu waɗanda ba za ku biya komai ba. Ba dole ba ne ka sanya hannu kan biyan kuɗi na shekara-shekara kowane iri, kawai ku biya waɗannan watanni biyu. Tabbas, ku tuna don canzawa zuwa biyan kuɗi kyauta kafin ƙarshen waɗannan watanni biyu.

Music Apple

Idan masu amfani da yawa a cikin danginku suna son yin kwangilar sabis ɗin, zaku iya yin kwangilar shi akan Yuro 15 kowane wata don jimlar masu amfani shida.

A matsayin shawarwarin, idan kuna da memba na iyali tare da iPhone, watakila Apple Music shine kyakkyawan ra'ayi. Idan kai mai amfani ne wanda ya sayi iPhone, saboda ba ka damu da kashe kuɗi ba, kuma yana iya zama da sauƙi a shawo kan ku don biyan kuɗin sabis na Apple, kuma ba zato ba tsammani, kuna da asusun Apple Music da kanku. Akwai app don sabis don Android, don haka yana iya zama zaɓi mai kyau.

Madaidaicin farashin Apple Music shine Yuro 10 kowace wata.

Google Play Music Logo

Kiɗa na Google

Shi ne mafi android zabin. Sabis ɗin Google ne, kodayake yana da aikace-aikacen Android da iOS. Hakanan yana da zaɓi na iyali, akan farashi ɗaya. Amma akwai babban bambanci, kuma shi ne cewa a wani lokaci kamfanin ya zo bayar da biyan kuɗi kyauta na watanni hudu na farko. Idan za ku iya samun tayin irin wannan nau'in, dole ne a ce kasancewar yadda yake kama da sauran biyun, yana da kyakkyawar dama don adana kuɗi.

Madaidaicin farashin Google Play Music shine Yuro 10 kowace wata.

Spotify Premium

Spotify

Shine mafi kyawun zaɓi. Sun fara ba da samfurin iyali wanda bai kai wanda ya zo tare da Apple Music ba, amma a yanzu haka yake, 15 Yuro a wata ga masu amfani shida. Mafi kyawun abu shine yana da yanayin kyauta, don haka tabbas kun riga kuna da asusu akan sabis ɗin. Yana da aikace-aikacen Android da iOS, amma kuma na Windows da Mac, shi ne ya fi shahara a cikin duka, kuma mafi yawan masu amfani. Yanzu kuma yana ba da fa'ida. Idan kai dalibi ne ka biya rabin, don haka yana iya zama zaɓi mai kyau idan ba za ku yi hayar yanayin iyali ba, amma kuna son adana kuɗi.

Madaidaicin farashin Spotify shine Yuro 10 kowace wata.