Tare don Android Wear zai ɓace a farkon kaka

Amfani da fuskar agogo Tare

Abin mamaki. Wannan shi ne abin da ya faru da watchface shirin Tare don tsarin aiki na Android Wear. Mun faɗi haka ne saboda an riga an sanar da cewa wannan zai daina kasancewa don samun agogo tare da haɓaka Google jim kaɗan bayan ƙarshen lokacin rani na 2016. Saboda haka, bai daɗe sosai ba.

Zuwan Tare ya faru tare da sabuntawa na 1.3 na Android Wear, kuma sabon fasalin wannan ci gaba shine wanda aka yi amfani da shi don sadarwa cewa ba da daɗewa ba zai wuce zuwa "mafi kyawun rayuwa". Musamman ma 1.5.0.308, wanda kwanan nan ya sauka a kan smartwatch, an yi amfani da shi don nuna wa masu amfani da cewa wannan aikin ba zai kasance da amfani ba.

Sanarwa na ƙarshen fuskar agogon tare

Kuma yaushe hakan zai faru? To musamman ranar Satumba 30, Kwanaki takwas bayan farkon kaka a cikin 2016. Don haka, idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗanda ke amfani da su tare - wanda ba ya bayyana yawan masu amfani -, ku sami ra'ayin cewa dole ne ku shigar da wani fuskar agogo a kan ku. m wearable tun kwanakinsa "ana ƙidaya". Labari mara kyau, kamar yadda ya ƙunshi ragi maimakon ƙarawa.

Abin da Tare ke bayarwa

Ana ɗaukar wannan ci gaba azaman amsa kai tsaye ga abin da Apple Watch ke bayarwa, koyaushe yana magana game da yiwuwar aika emojis, doodles har ma da zane daga allon taɓawa na smartwatch. Gaskiyar ita ce, da alama nasararsa ba ta yi girma sosai ba, don haka, an cire shi daga zaɓuɓɓukan da ke cikin aikace-aikacen Android Wear (wanda shine inda za ku iya ganin saƙon gargaɗin). Ya rage a gani idan wannan bankwana ta ƙarshe ko kuma abin da ya zo sabon sabon zaɓi ne, ƙarin cikakken zaɓi da aka ƙirƙira daga karce - gaskiyar ita ce amfani da shi ba daidai ba ne a ra'ayi na.

Android Zama 2.0

Gaskiyar ita ce, tare sun yi bankwana kuma, duk wannan, saboda Android Wear 2.0 ne, aikin da aka yi amfani da shi. amfani da allon don sadarwa Da alama yana ɗaya daga cikin ingantaccen haɓakawa kuma, sabili da haka, yawancin zaɓuɓɓukan an riga an haɗa su - ko da yake ta wata hanya dabam-. Matsalar ta taso idan agogon smart da kuke da shi bai dace da wannan sabon sabuntawa ba, tunda waɗannan sun ɓace. Menene ra'ayinku kan wannan labari?


Sanya OS H
Kuna sha'awar:
Android Wear ko Wear OS: duk abin da kuke buƙatar sani game da wannan tsarin aiki