Sabuwar Vivo V7 tana da kyamarar selfie 24 MP

Sabuwar Vivo V7 tana da kyamarar selfie 24 MP

Vivo ta gabatar da sabuwar wayar ta a Indonesia. game da Vivo V7, wanda ya yi fice don samun babbar kyamarar selfie 24 MP, ban da katon allo wanda ya kusa kai inci shida.

Vivo V7: yaƙi don selfie

Yaƙin don tsayawa a matsayin mafi kyawun wayar hannu don ɗaukar selfie a cikin yankuna masu tasowa ana ƙara jayayya. Oppo ya riga ya sanar da shi OPPO F5, wanda ya yi fice don basirar wucin gadi lokacin amfani da kyamarar gaba, kuma Vivo zai yi fare akan wani abu mai kama da haka.

Sabuwar Vivo V7 tana da kyamarar selfie 24 MP, wanda kuma yana da ƙaramin walƙiya don yanayi tare da mafi munin haske da tare da Face Beauty 7.0, wanda zai yi ƙoƙarin inganta kowane hoto dangane da algorithms. Wannan ba'a iyakance ga hotuna ba, zai kuma yi aiki a cikin kiran bidiyo. Hakanan yana yiwuwa a yi amfani da a Yanayin hoto.

Vivo V7

Kamara ta baya, kuma galibi babbar ita ce 16 MP, amma ba ya samun kulawa sosai daga masana'anta akan wannan samfurin. Game da allon, muna da a nuni 5 inch LCD tare da ƙudurin HD +, wanda ke nufin ƙuduri na 1440 x 720. Zaɓin mai ban mamaki, mai yiwuwa don daidaita farashin. Matsakaicin yanayin shine 18: 9 Sannan kuma yana nuni da yanayin wayoyin hannu marasa tsari.

CPU shine a Snapdragon 450, yana da 4 GB na RAM, 3.000 mah baturi, 32 GB na ciki iya fadada ta hanyar micro SD, minijack tashar jiragen ruwa don belun kunne da firikwensin yatsa a baya. Babban tashar jiragen ruwa don kaya shine micro kebul.

Launuka na Vivo V7

A ƙasa Layer na gyare-gyare Fun Touch OS 3.2 yana Android 7.1 Nougat. Daga cikin abubuwan da Vivo ta ƙara muna da Samun Face para buše wayar ta amfani da fuskar mu da yiwuwar yi amfani da asusu guda biyu na hanyar sadarwar zamantakewa ɗaya ko aikace-aikace a lokaci guda.

Farashin dillali shine 240 € kuma yanzu ana samunsa a Indonesia a zinariya da baki launi. Muna fuskantar wata na'ura mai ƙarancin ƙarewa wacce ke kunna kusan komai zuwa harafinta don yin manyan selfie. Allon inch shida yana da ɗan iyakance ta zaɓin ƙuduri, yayin da aikin CPU yakamata a amfana da waɗannan 4 GB na RAM. Daga cikin fa'idodinsa kuma mun sami tashar jack ɗin lasifikan kai, wanda ke ƙin bacewa a cikin ƙananan kewayo.

Fasali na Vivo V7

  • CPU: Snapdragon 450.
  • Memorywaƙwalwar RAM: 4GB ku.
  • Memorywaƙwalwar Cikin gida: 32GB, yana goyan bayan katunan SD micro.
  • Baturi: 3.000 mAh.
  • Kyamarar gaban: 24MP.
  • Kyamarar baya: 16MP.
  • Allon: 5 inci (7 × 1440). 720:18 rabon fuska.
  • Tsarin aiki: FunTouch OS 3.2 tare da Android 7.1 Nougat.