Xiaomi Mi Mix 2 fari tare da ƙarin RAM da yumbu suna nan ba da jimawa ba

Xiaomi Mi Mix 2 ya kasance babban tsalle idan aka kwatanta da na asali, tun da sun goge duk manyan lahani na sigar farko, don haka ƙirƙirar ƙirar ƙira ta zahiri. Gaskiya ne cewa ba su yi gaggawar fitar da firam ɗin ba kamar yadda wasu samfuran gasar amma ba za a iya musun hakan ba sun kasance ɗaya daga cikin masana'antun farko a samar da samfurin sayar a cikin al'ada hanya.

A yau muna yin tsokaci kan wani labari da ke ba mu fahimtar cewa sabon bambance-bambancen Pro - don haka a kira shi- Za a fara siyarwa da wuri fiye da yadda muke tsammanin fifiko. Mun riga mun yi magana daga lokaci zuwa lokaci game da wannan tashar a cikin sabon launi, amma ba game da wasu cikakkun bayanai masu ban sha'awa ba kamar abin da za su kawo. mafi girma iya aiki na RAM.

Sabon launi da ƙarin RAM don Xiaomi Mi Mix 2

Idan baku manta ba, na barku anan ƙasa wasu hotuna na wannan sabon ginin Xiaomi Mi Mix 2 a cikin farin. Da kaina muna son yadda wannan launi ya dace da ku, sun sami nasarar ƙirƙirar samfurin farar fata gaba ɗaya -har ma da gefuna na gefe da suke canza sautin- ta wata hanya dabam da abin da muka saba da shi daga wasu nau'ikan ko har ma daga Xiaomi kanta.

Xiaomi Mi Mix 2

Har ila yau, muna da ƙarin ƙwaƙwalwar RAM ga waɗanda ke son samun fiye da nasu kwamfuta, 8 gigs shine abin da wannan bambance-bambancen zai samu ko da yake sigar da ƙarin RAM ga sanannun sigar baki wanda duk mun gani tun tafiyarsa. In ba haka ba komai zai zama iri ɗaya, processor iri ɗaya, ajiya iri ɗaya da kyamara iri ɗaya, sai dai bangon bayanta, wanda ke barin gilashin gefe don matsawa zuwa yumbura.

Hanya don ƙirƙirar yumbura baya ya fi rikitarwa fiye da na gargajiya da aka yi amfani da shi don ƙirƙirar gilashin gilashi, tun da babu wani abu kuma ba kasa da komai ba. 7 kwanakin ta yadda za a sayar wa jama’a. Kamar yadda jita-jitar da aka gani ya zuwa yanzu za mu ga gabatarwa a hukumance a wannan watan na Nuwamba ... Me kuke tunani?

Xiaomi Mi Mix 2

Yaya al'ada wannan yana wakiltar ƙaƙƙarfan haɓakar farashi idan aka kwatanta da na al'ada, za a ci gaba da siyarwa a China kusan 600 Tarayyar Turai zuwa canji ko da yake mun sanya hannunmu a cikin wuta cewa samun naúrar wannan samfurin a Spain zai zama tsada sosai kuma yana da wuya a sami jari.