Yadda ake amfani da sabon injin binciken emoji na WhatsApp

WhatsApp

WhatsApp na ci gaba da gabatar da sabbin canje-canje da ayyuka a aikace-aikacen sa. Yanzu, akwai wasu sabbin canje-canje waɗanda ba sa kawo wani sabon abu amma waɗanda za su sauƙaƙa amfani da app fiye da kowane lokaci. Yanzu zaku iya amfani da sabon injin binciken emoji na WhatsApp da ƙara m, rubutun ko layi da layi cikin sauƙi.

WhatsApp ya yi manyan canje-canje a app dinsa a cikin 'yan watannin nan kuma yana ci gaba da ƙara ƙananan canje-canje da ke sa sabis ɗin ya sami kwanciyar hankali. A cikin 'yan kwanakin nan, alal misali, ya ƙara zaɓi don aika kowane nau'in fayiloli ko raba hotuna ta albam. Yanzu ya zo editan rubutu da injin binciken emoji.

A gefe ɗaya, ɗayan canje-canjen shine kayan aiki wanda za ka iya canza font. WhatsApp ya dade yana ba mu damar yin amfani da ƙarfin hali, rubutun rubutu ko a layi amma yawancin masu amfani ba su san wannan aikin ba.

WhatsApp

Har yanzu, don sanya ƙarfin hali da sauran haruffa dole ne mu yi ta ta ƙara alama a farkon da kuma ƙarshen jimla. Yanzu idan aka nuna wata kalma za mu ga zaɓuɓɓukan gargajiya guda uku (yanke, kwafi da liƙa) da maki uku waɗanda za mu iya danna don ganin ƙarin zaɓuɓɓuka kamar su. zaɓi duk, ƙara ƙarfin hali, rubutun ko bugu, misali. Abin da kawai za ku yi shi ne danna ɗaya daga cikinsu kuma zai canza ta atomatik, ba tare da buƙatar wani abu ba.

Wani sabon aikin shine injin binciken emoji wanda WhatsApp ya haɗa. Sau da yawa ba mu san yadda za mu sami gunkin da muke nema a wani lokaci ba. Muna buƙatar wani abu na kankare kuma ba ma son ɓata lokaci don bincika tsakanin nau'ikan nau'ikan daban-daban da shafuka daban-daban. Yanzu abu ne mai sauƙi godiya ga wannan injin binciken emoji wanda ya riga ya fado a watan Mayun da ya gabata kuma yanzu zamu iya gwadawa.

Mai Neman Emoji ta WhatsApp

Dole ne kawai mu buɗe shafin emojis kamar yadda koyaushe muke yi kuma danna gilashin ƙararrawa wanda za mu gani a kusurwar hagu na ƙasa. Za mu sanya abin da muke so mu bincika kuma duk abin da ke da alaƙa zai bayyana. Ƙarin bincike na gaba ɗaya kamar "biri", "mota" ko "cat" zai nuna mana zaɓuɓɓuka daban-daban waɗanda za mu iya zaɓa daga cikinsu. Idan muna son wani abu na musamman kamar, misali, "koala" ko "croissant" za mu sami emoji da sauri.

WhatsApp Manzo
WhatsApp Manzo
Price: free

Akwai labarai don sabbin betas na WhatsApp kuma don jin daɗin su kawai sai ku shigaShiga shirin beta daga Play Store ko zazzage APK kuma shigar da shi a kan wayar mu. 'Yan kwanaki kaɗan kafin waɗannan ayyukan su isa ga duk masu amfani da app ɗin saƙon a duniya.


Lambobin ban dariya don WhatsApp
Kuna sha'awar:
Mafi kyawun lambobi don WhatsApp