Yadda ake kunna sawun yatsa akan Samsung Galaxy S7

Koyawa ta Android

Ɗaya daga cikin kayan haɗin da aka haɗa a cikin Samsung Galaxy S7 (kuma a cikin samfuran ƙarshe na ƙarshe na kamfanin Koriya) mai karanta yatsa ne. Wannan, tare da tsararraki kafin wanda yake a halin yanzu a cikin shaguna, ya gudanar da ba da kyauta mai ban sha'awa, tare da babban matsayi na ƙwarewa kuma, kuma, tare da sauri mai ban mamaki. Idan ba ku san yadda ake amfani da shi ba, za mu bayyana muku shi.

Wannan koyawa ce da yakamata a yi la'akari da asali. Amma mun sami fiye da ɗaya mai amfani wanda, saboda tashoshi na wannan manufacturer amfani da dubawa TouchWiz, kuma Samsung Galaxy S7 ba togiya ba ne, ba za su iya samun hanyar da za a saita daidaitaccen tsari ba - wanda kuma yana da inganci ga Samsung Galaxy S6-.

Samsung Galaxy S7 Rose Launi

Gaskiyar ita ce, za ku ga cewa babu wani abu mai sarkakiya wajen cimma wannan da wancan, da zarar kun saba amfani da na'urar karanta yatsa don cirewa. allon makulliZai zama abin da kuke amfani da shi don babban kariyar da yake bayarwa kuma, ba shakka, don ta'aziyya mai faɗi. Af, ana iya amfani da wannan kayan haɗi tare da aikace-aikacen PayPal kuma, ba shakka, tare da Samsung Pay, dandalin biyan kuɗin wayar hannu na Koriya.

Matakan da za ku ɗauka tare da Samsung Galaxy S7

Abu na farko shine shigar da Terminal Settings, wani abu da zaku iya yi ta amfani da alamar da ke cikin jerin shirye-shiryen da ke da kayan haƙori a matsayin hoto. Za ku ga allon da aka jera duk zaɓuɓɓukan da ake da su, amma wanda yake sha'awar ku shine wanda ake kira Allon makulli da tsaro. Yi amfani da shi.

Yanzu dole ne ku yi amfani da sashin da ake kira Yatsun yatsu. Mafi mahimmanci, ba ku da wanda aka gane, don haka dole ne ku aiwatar da aikin da ya dace wanda zai fara ta danna kan Ƙara sawun yatsa. Bi wizard, har sai ya bayyana cewa komai ya cika 100%. Yanzu za ku sami ɗaya, amma kuna iya ƙara wasu idan kuna so.

Abu na gaba shine saita wannan hanyar tsaro azaman hanyar da kuke amfani da ita akan allon kulle. Wannan kuke yi a ciki Nau'in kulle allo. A nan na karshe da za ka zaba zai bayyana, wanda ake kira Fingerprints (kuma zai bukaci ka saka PIN ko Pattern don samun damar yin hakan, idan ba ka da siffanta shi). Da zarar an yi haka, za ku gama da Samsung Galaxy S7.

Zaɓuɓɓukan tsaro na kulle allo na Samsung Galaxy S7

wasu koyawa zaka same su a ciki wannan sashe de Android Ayuda, inda akwai zaɓuɓɓuka waɗanda suke da amfani ga kowane nau'in na'urori tare da tsarin aiki na Google.