Yadda ake dawo da fayilolin da aka goge akan Android: kayan aiki da tukwici

daftarin aiki manyan fayiloli

Shin yatsa ya tafi yana goge wayarka ko share fayiloli akan Android para 'yantar da sarari kuma yanzu kun yi nadamar rasa wannan hoton da kuka yi niyyar adanawa, wancan fayil ɗin odiyo wanda kuke so sosai, ko kuma gif mai ban dariya wanda mahaifiyarku ta aiko muku da shi. WhatsApp?

Wani abu makamancin haka ya faru da mu duka, amma ba ku da wata damuwa. Babu wani abu da ba zai iya jurewa ba kuma kuna iya yin abubuwa da yawa don ƙoƙarin dawo da rasa abun ciki ko share fayiloli akan Android.

Abu na farko da za ku iya yi shi ne bincika ko ta kowace hanya kun ci gaba da adana bayanan da Google ya kula da shi. Kuna iya duba wane asusun ajiyar ku za a haɗa shi da shi a cikin Saitunan wayar. Hakanan zaka iya hango cewa an goge wasu hotuna amma Google Photos ne ke kula da adana shi a cikin girgije. Ba komai ya ɓace ba!

Tabbas, da zaran kun gano cewa fayil ya ɓace, kar a manta da sanya wayar a yanayin Jirgin sama don hana tsarin daidaita girgije daga fara sake rubuta bayanai. Don haka a, waɗannan fayilolin da aka goge akan Android na iya zama ba za a iya dawo dasu ba.

Na goge fayilolin da nake so in dawo dasu amma ban ajiye kwafi ba

Kada ka yanke ƙauna cewa duk ba a rasa ba. Akwai aikace-aikace da yawa waɗanda zasu iya biyan bukatunku. Ga jerin.

EaseUS MobiSaver, mafi cikakken zaɓi kuma yanzu tare da ragi

Mun fara wannan zaɓin da EaseUS MobiSaver don Android Kyauta 5.0, watakila da ƙarin cikakken bayani da za mu iya samu kuma hakan yana ba mu damar gwada ayyukan su kyauta, ba shakka, tare da iyakancewar dawo da fayil guda ɗaya a kowane aiki. Idan muna son samun aikace-aikacen tare da cikakkun ayyukansa, zaku iya samun a Ragewar 50% sama da farashin da ya saba danna wannan mahaɗin.

sauki allon

Tsarin yana da sauƙi kamar yadda kuke gani a cikin hoton. Dole ne kawai ka shigar da shirin, haɗa wayar da kake so ta USB mai da fayiloli kuma jira bincike. EaseUS MobiSaver zai nuna maka duk fayilolin da zai iya dawo da su lambobin sadarwa, hotuna, saƙonni, sauti, bidiyo, hotuna da sauran takardu. Idan muna da nau'i na kyauta za mu iya zaɓar ɗaya kawai, idan muna da cikakken lasisi, kawai za mu sanya alamar duk wanda muke son saukewa, zaɓi babban fayil ɗin da ke kan kwamfutar mu inda za mu ajiye su kuma danna maɓallin. Maɓallin mai da. Don haka mai sauƙi da sauƙi.

DiskDigger, don dawo da hotuna da aka goge ba tare da rooting na'urar Android ba

Daga cikin 'yan aikace-aikacen wannan tenor da aka kiyaye su na zamani, Disk Digger Zurfafa cikin manyan manyan fayiloli na wayarku tare da manufar murmurewa, ainihin, waɗannan hotunan da kuka goge kuma kuna son dawo dasu.

Aikace-aikace ne na kyauta wanda ke bayyana cewa akan tsarin da ba na tushen ba zai yi "limited" na hotunan da aka goge yana bincika cache da thumbnails da na'urar ta haifar. Amma a lokaci guda, App ɗin yayi alkawarin cewa idan na'urar ta kasance kafe, kayan aiki zai bincika "a cikin duk ƙwaƙwalwar ajiyar na'urar".

Da zarar App ɗin ya gano ɓatattun hotunan, yana ba mai amfani da zaɓin adana su a cikin maajiyar Google Drive ko mayar da su zuwa babban fayil ɗin tsarin.

Sigar Pro na DiskDigger, don kowane nau'in fayilolin da aka goge

Kayan aiki da aka zayyana a sama yana da nau'in biya (€ 3) wanda ke ba da dawo da nau'ikan fayil iri-iri: JPG, PNG, MP34, M4A, 4GP, MOV, HEIF, GIF, MP3, AMR, WAV , TIF, CR3, SR2, NEF, DCR, PEF, DNG, ORF, DOC / DOCX, XLS / XLSX, PPT / PPTX, PDF, XPS, Odt / ODS / ODP / ODG, ZIP, apk, EPUB, SNB, VCF, RAR, OBML16.

Don haka an ƙirƙira shi azaman ɗaya daga cikin amintattun hanyoyin da za a iya ɗauka yayin ƙoƙarin dawo da fayilolin da aka goge daga wayar.

Dr. Fone, don mai da Deleted fayiloli a kan Android daga kwamfuta

Wondershare App, Dakta Fone, samuwa a cikin Windows, kuma kayan aiki ne da ake amfani da su a waɗannan lokuta kuma tare da sakamako mai kyau. Abu ne mai sauƙi, kawai zazzage shirin daga gidan yanar gizon sa, haɗa tashar tashar da ake tambaya inda fayil ɗin ya ɓace ta amfani da kebul na USB zuwa kwamfutarka, sannan gudanar da bincike. Kayan aikin yana da ƙarfi kuma ba kamar nau'in DiskDigger kyauta ba, wannan aikace-aikacen yana iya dawo da fayilolin rubutu da aka goge.

Dr. Fone, mai kyau kayan aiki mai da Deleted fayiloli a kan Android

Shigar da kwandon shara a kan Android don guje wa ƙarin share fayiloli a nan gaba

Hakanan ana sabuntawa akai-akai kuma tare da kyakkyawan ra'ayi daga al'umma, sharar Dumpster Yana da mafi kyawun zaɓi idan yazo don guje wa ƙarin tsoro kamar waɗanda muka ba da rahoto a cikin wannan labarin. Idan kana son ka gujewa goge hotuna ko fayilolin da ba ka so a goge su, mafi kyawun zaɓi shine shigar da bin irin wannan, wanda zai yi aiki azaman Recycle Bin a wurare kamar Microsoft Windows. Ayyukansa mai sauƙi ne kuma amfanin sa ba ya cutar da shi.

Recycle Bin Dumpster
Recycle Bin Dumpster
developer: zabe
Price: free

Adadin sabanin: tabbatar da goge fayilolinku da kyau kuma ba su sake bayyana a cikin tashar ku tare da Magogi mai Tsaro.

Ainihin abin da kuke yi da wannan app Amintaccen Eraser shine rubuta sabbin bayanai - sau ɗaya ko sau da yawa, kamar yadda ya cancanta - a cikin sarari kyauta da kuke da shi akan na'urar Android, wanda ke kawar da bayanan da ke cikin kowane sel na ƙwaƙwalwar ajiyar ciki har abada.

Dole ne ku yi taka tsantsan saboda yana haifar da wani tsari wanda ba za a iya sokewa ba bayan haka, amma ba abin amfani ba ne wanda ba za a iya la'akari da shi ba wanda kuma yana ƙara ƙarancin aikin sa.