HTC na iya shirya ƙaramin sigar HTC U11

HTC U 11

HTC ta gabatar da HTC U11 makonni kadan da suka gabata, wayar matsi da ke ba da damar yin abubuwa masu kyau. Yanzu, da alama cewa kamfanin yana aiki akan sabon na'ura mai tsaka-tsaki, a cewar jita-jita, wanda kuma zai haɗa da wannan fasaha da fasaha. cewa lambar sunan ta HTC Ocean Life, mai yuwuwar ƙaramin sigar HTC U11.

HTC U11 ya kasance nasara ga kamfani kuma yana samun tallace-tallace mai kyau don haka wannan HTC Ocean Life na iya zama ƙaramin sigar sabuwar wayaroy zai bi matakai iri ɗaya da babban ɗan'uwansa, tare da tsari iri ɗaya ko da yake wasu sun yanke halayensa.

HTC U 11

Wayar da, a cewar jita-jita, za ta yi aiki tare da processor na Qualcomm Snapdragon 660. Wayar hannu da za ta sami allon inch 5,2 tare da ƙudurin 1920 x 1080 pixels kuma hakan yana da ƙudurin al'ada na 16: 9, kamar yadda muke iya sani har yanzu.

Kamar yadda muka sani zuwa yanzu, wayar zata yi aiki akan baturin 2.600 mAh wanda watakila ba za a iya cirewa ba. Kayan aikin multimedia na wayar zai sami babban kyamarar megapixel 16 da kyamarar selfie megapixel 16.

Wayar zata yi aiki tare da Android Nougat 7.1.1 a matsayin tsarin aiki na fitarwa kuma zai sami sabon sigar Sense azaman ƙirar keɓancewa kuma zai sami goyan baya ga Bluetooth 5.0.

Hakanan, wayar hannu, kamar HTC U11, zai zo da fasahar Edge Sense wanda ke ba mu damar amfani da gefuna na wayar don wasu ayyuka kamar kunna WiFi, kyamarar wayar hannu ko wasu ayyuka masu sauƙi waɗanda za su ba mu damar taɓa allon kuma za mu iya yin ta ko da da rigar hannu, kamar yadda kamfanin ya nuna a wasu bidiyo na talla.

A halin yanzu dai wannan shi ne abin da muka sani game da sabuwar wayar ta HTC kuma wasu bayanai sun rage a san irin farashinsa ko kuma lokacin da za a gabatar da shi, kodayake a cewar jita-jita ana sa ran wayar za ta zo a farkon wata. na kaka. Mai yiwuwa nan da 'yan makonni masu zuwa za mu sami sabbin jita-jita da leken asiriwanda ke taimakawa wajen bayyana yadda wannan wayar zata kasance da kuma idan da gaske zata kasance karamin sigar HTC U11 ko kuma wata sabuwar wayar ce wacce babu ruwanta da ita.

HTC U 11