Yadda ake ƙirƙirar apps don Mataimakin Google ba tare da sanin yadda ake tsarawa ba

Face Match don Mataimakin Google

Yawanci, don ƙirƙirar kowace irin software kuna buƙatar fahimtar yadda lambar shirin haɓakawa ke aiki. Koyaya, Google yana sanya muku sauƙi kuma muna koya muku yadda ake ƙirƙirar apps don Mataimakin Google ba tare da rubuta layin lamba ɗaya ba.

Ayyuka akan Google: yadda zaku iya ƙirƙirar ƙa'idodi don Mataimakin Google

Ga wadanda ba su sani ba, Google Assistant shine mataimaki na dijital na Google a kan na'urorin Android da yawa. Yana aiki ta ba ku umarni ta murya ko rubutu, kuma za ku iya sadarwa tare da shi kamar dai wani hira ne.

Ayyukansa ta hanyar odar mai amfani yana ba shi damar haɗa wasu wasanni kamar abubuwan banza da gasa iri-iri. Saitin yana da sauƙi don Google ya kunna shafin da ake kira Ayyuka akan Google don haka za ku iya ƙirƙirar aikace-aikacen ku bisa nau'i daban-daban.

Daga Ayyuka akan gidan yanar gizon Google za ka iya samun damar jagororin don ƙarin fahimtar yadda mayen ke aiki. Idan kuna son fara ƙirƙirar naku app, je zuwa Action Console don farawa. Danna kan Ƙara / Shigo da aikin, zaɓi ƙasar ku kuma ba aikinku suna. Danna kan blue button Ƙirƙiri aikin.

ƙirƙirar ƙa'idodi don Mataimakin Google

Bayan 'yan dakiku, za ku kasance a kan sabon shafi don fara aikinku. Zaɓuɓɓuka uku na farko sun amsa ga Gina nau'in app na al'ada, amma waɗannan ba su ne waɗanda ke sha'awar mu a yau ba. A ƙasa kaɗan za ku ga zaɓuɓɓuka uku da aka tsara a ƙarƙashin Yi amfani da samfuran da ke akwai. Waɗancan ne suke sha'awar mu. Kuna iya yanke shawara tsakanin Tambayoyi, Tambayoyi na Mutum da Katin Flash.

Zaɓuɓɓuka daban-daban don ƙirƙirar ƙa'idar ku

El trivial de Android Ayuda

Don wannan koyawa, bari mu kirkiro kacici-kacici maras muhimmanci. Mu kawai zaɓi Gina a cikin nau'in da ya dace kuma zai kai mu zuwa wani allo. Zaɓin farko shine zaɓin hali mataimaki yayin da wasan ke ci gaba. Kuna iya sauraron samfurin sauti na kowane ɗayan kafin yanke shawarar abin da kuka fi so. Zaɓi, danna Next kuma za ku je abubuwan da ke ciki.

Zaɓi babban maɓallin da ya bayyana kuma, a cikin taga mai buɗewa, zaɓi zaɓi Yi kwafin Google Sheet da aka riga aka cika don gyarawa. Wannan yana da mahimmanci ga jigo na babu-code na wannan koyawa, don haka tabbatar da zaɓar zaɓi.

Zaɓin don amfani da tebur samfurin

Da zarar ka zaba shi, Fayil na Google zai buɗe a cikin sabon shafin. A cikin shafi na farko zaka iya zaɓar tambayar. Na biyu don amsa daidai ne, kuma biyun na gaba don amsoshin da ba daidai ba ne. Rukunin Biyewa shine jumlar da mayen zai nuna da zarar mai amfani ya amsa tambayar. Abin da za ku yi a nan shi ne cika dukkan akwatunan har sai kun ƙirƙiri tambayoyi da yawa kamar yadda kuke so. Tunani shine iyakar ku.

Ƙirƙirar maras muhimmanci

Da zarar ka cika form, canza take zuwa na wasan ku a cikin saitunan shafin - za ku gan shi a ƙasa -, komawa shafin da ya gabata kuma danna Next. Zai tambaye ku manna a cikin maƙunsar URL. Manna shi kuma danna Upload. Idan burauzar ku ta toshe windows masu tasowa, tabbatar da ba da izini, saboda Google zai buƙaci shiga cikin asusunku don samun damar takaddar. Da zarar kun yi, kawai ku danna kan Ƙirƙiri app.

An ƙirƙira app

Yanzu kawai ku danna kan Gwada app don ganin yadda take aiki. Google Assistant na'urar kwaikwayo zai buɗe tare da wanda za a bincika idan komai yana aiki. Za ku iya kammala abubuwan ban mamaki da kanku - kuma kuyi dariya yayin wucewa tare da muryar Ingilishi na Mataimakin yana ƙoƙarin fahimtar Sifen. Idan kun gama, koma zuwa shafin Overview kuma za ku iya ƙara bayani game da app ɗin ku. Wannan ya haɗa da ma'anar abin da take yi da jimloli don kiranta da muryar ku. Wannan su ne matakan da suka wajaba idan kuna son buga shi kuma Mataimakin Google na iya kunna shi, don haka tabbatar kun cika komai daidai idan kuna son yin shi.

Google Assistant na'urar kwaikwayo

Wannan shine yadda zaku iya ƙirƙirar apps don Mataimakin Google ba tare da sanin yadda ake tsarawa ba. Kuna da zaɓuɓɓuka don shigar da lambobin ciki apps mayar da hankali a kan shirye-shirye, wanda zai ba ka damar yin abubuwa mafi girma. Amma kowa na iya ƙirƙirar ɗan ƙaramin abu kamar yadda muka koya muku ta hanya mai sauƙi.


  1.   Kushif F. m

    https://uploads.disquscdn.com/images/a8de5e104c1dc55086fe4acb635043a46678129a553d61437c64de04012d4cf4.jpg Ba zan iya samun shi ba don in ƙara fom ɗin. Ba ni da shigar popup blocker… wani shawarwari? Wannan yayi kyau sosai...ha haha


    1.    Nacho m

      Sannu. Idan kana cikin Chrome, da zarar wannan jan tsiri ya bayyana, akwati zai bayyana a hannun dama na sandar adireshin, kusan a karshen. Danna kan wannan kuma zai gaya muku cewa shafin yana ƙoƙarin buɗe taga mai buɗewa. Ya isa ya ba shi izini kuma a sake gwadawa don ya yi aiki.


      1.    Kushif F. m

        Damn, ina kama da sabo !!! ha ha ha na ba su auku ga cewa ha ha ha ha ha ha INSHA !!! Shin tare da wannan cewa a ƙarshe zai yi magana da Mutanen Espanya, ra'ayin ya zama mai ban sha'awa sosai….


  2.   ciyarwa m

    Shin kun sami damar yin ta cikin Mutanen Espanya?
    Na yi shi tuntuni amma bai bar ni cikin Mutanen Espanya ba, kawai cikin Ingilishi, Faransanci da Jafananci