Idan kuna da ASUS PadFone 2, Infinity ko A80 zaku sami Android KitKat

Logo na Asus

An fitar da jerin na'urori guda uku waɗanda za su karɓi daidaitattun sabuntawa zuwa Android KitKat. Muna komawa ga samfurori ASUS PadFone 2, Infinity (duk samfuran) da A80 don haka, aikinsu zai inganta yayin amfani da su akai-akai - wanda koyaushe yana da ban sha'awa.

Don haka, idan kuna da ɗayan waɗannan na'urori guda uku kuna cikin sa'a, tunda haɓakar ayyukan tashoshi godiya ga nau'in 4.4 na tsarin aiki na Google yana kusa da 17%, wanda ya isa ya zama sabuntawar software kawai. Don haka, lokacin da aka karɓi sanarwar ta hanyar OTA yana ba da shawarar cewa haɓakawa ya riga ya wanzu, kar a yi jinkirin shigar da shi.

Kamar yadda aka sani, sabuntawa masu dacewa ga kowane nau'ikan da aka ambata na kewayon ASUS PadFone za a samar da su kafin ƙarshen kwata na biyu na wannan shekara ta 2014, don haka da farko. kada ya wuce watan Yuni. Tabbas, kuma kamar yadda aka saba, ko duk yankuna zasu karɓi sabon firmware a lokaci guda.

kama-web-padfone-infinity

Dalla-dalla wanda kuma aka nuna shi ne cewa waɗancan masu amfani waɗanda ke da a ASUS PadFone Infinity (samfurin asali) zai kasance a cikin wasan lokacin da lokaci ya zo don karɓar sabuntawar KitKat na Android, amma zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kuma ana tsammanin wannan tsakanin watannin Yuli da Satumba. Wato, dole ne ku ɗan ƙara haƙuri amma, gaskiyar ita ce, kamfanin zai ba da tallafi daidai da na'urar tunda na'urar ta cika da kayan aiki don samun damar sarrafa sabuwar Android 4.4.

A takaice, an riga an san sabbin 'yan wasa dangane da yiwuwar sabunta tsarin aiki zuwa KitKat, wanda yake da amfani sosai duka don haɓaka aiki da haɓakawa a cikin ɓangaren amfani. Don haka, labari mai daɗi sosai ga masu amfani waɗanda suka mallaki kowane ɗayan samfuran ASUS PadFone da aka ambata saboda za su ga cewa na'urorin su na iya ba da kansu da yawa.

Source: UnderwiredView


  1.   sokar m

    Da alama ba za a sabunta ainihin Padfone ba. Don Allah a gyara labarin don kada wani ya ɗauki takaicin da na ɗauka