Yanzu yana yiwuwa a yi cajin baturin wayar hannu a cikin mintuna 15

USB Type-C

Ɗaya daga cikin manyan matsalolin wayoyin hannu na yau shine ikon mallakar baturi, wanda bai wuce yini ɗaya ba a mafi kyawun lokuta. Babu ainihin mafita ga wannan matsalar, amma ana yin gyare-gyare ta fuskar saurin cajin baturi, wani abu da ke rama ƙarancin ikon cin gashin kansu. Kuma Oppo ta gabatar da wata fasaha wacce za ku iya cajin batirin wayar hannu mai karfin 2.500 mAh a cikin mintuna 15 kacal.

Babban matakin caji mai sauri

Ya zuwa yanzu, caji mai sauri ba fasalin da ba mu gani akan sauran wayoyin hannu ba. A haƙiƙa, ana iya cewa sifa ce da ta riga ta zama ruwan dare a cikin wayoyi, tun da waɗanda ke da processor Qualcomm da na MediaTek, ko ma Samsung sun haɗa shi. Ya riga ya zama ruwan dare a cikin wayoyin hannu, kuma babu wata sabuwar wayar da aka kaddamar da ba ta da fasahar caji mai sauri. Godiya ga waɗannan fasahohin za mu iya cajin baturin wayar hannu cikin sa'a ɗaya da kaɗan. Yana da ɗan gajeren lokaci, kuma fiye da haka idan abin da muke nema ba shine cajin cikakken batir ba, sai dai kashi ɗaya kawai, domin cikin kankanin lokaci muna iya cajin kaso mai yawa na batir, kashi wanda za'a iya da shi. don amfani da wayar hannu na awanni da yawa.

USB Type-C

Duk da haka, akwai yalwar daki don ingantawa idan ana maganar caji mai sauri. Kuma Oppo ya yi nasara. Ainihin, sun sami damar yin cajin baturin wayar a cikin mintuna 15.

Cajin baturi a cikin mintuna 15

Musamman, Oppo ya yi nasarar cajin baturin wayar hannu a cikin mintuna 15, kuma muna magana ne game da baturin 2.500 mAh, don haka baturi ne na yau da kullun a cikin wayar hannu mai matsakaici, matsakaici mai tsayi. Koyaya, ana iya cajin baturi 5.000 mAh, fiye da abin da muke gani akan wayar hannu, cikin rabin sa'a kawai. Ba tare da shakka ba, babban sabon abu, wanda muke fatan nan ba da jimawa ba zai kai ga wayoyin hannu na Oppo, da sauran masana'antun wayoyin hannu za su kwafa. Idan gyare-gyare a cikin ikon cin gashin kansa ya riga ya zo, ko da yake ba tukuna ta hanyar da za a iya gani ba, aƙalla akwai gagarumin ci gaba ta fuskar cajin baturi. Aƙalla, idan za mu iya haɗa wayar hannu da grid ɗin wutar lantarki, ko da na ɗan lokaci kaɗan, za mu iya cajin baturin wayar hannu.


  1.   emilio m

    Baturin bayanin kula na galaxy 4 shine 3.200 kuma tare da caji mai sauri yana cajin ni 85% a cikin mintuna 15. Abin da fasaha ya ƙirƙira shine tambayata. Idan baturin bayanin kula na galaxy 4 ya kasance 2.500 zai yi caji da sauri fiye da yadda ake tsammani fasahar oppo


    1.    Miguel m

      Karya ce aboki mara amfani. Ina da bayanin kula 4 kuma a cikin mintuna 15 yana cajin kusan 20% tare da caji mai sauri, wanda zai zama kusan 640 mAh, don haka wannan fasaha yana ƙara saurin caji da kusan sau 4 abin da muke da shi.