Fakitin gumaka guda biyar kyauta don keɓance Android ɗin ku

Ikon Android

Muna ci gaba da canza bayyanar wayar Android godiya ga damar da tsarin aiki ke bayarwa. Idan muna magana ne game da fuskar bangon waya a da, yanzu muna magana ne game da gumaka. Kuma, tare da kowane shahararrun masu ƙaddamarwa, za mu iya shigar da fakitin gumaka na kyauta wanda, a cikin ɗan lokaci, zai canza bayyanar tashar mu.

Don shigar da fakitin alamar kyauta ya zama dole cewa kuna da mai ƙaddamarwa wanda zai karɓi su. Idan kun taɓa canza mai ƙaddamarwa, yana da sauƙi cewa wanda kuka shigar yana ba ku damar canza gumakan ta ɗayan waɗannan fakitin. Dole ne kawai ku je wurin daidaitawar ƙaddamarwa, nemo zaɓin gumaka, kuma sabuwar fakitin da kuka zazzage yakamata ya bayyana. Koyaya, ƙaddamar da ke zuwa tare da wayar baya goyan bayan canza gumaka. Wasu ainihin zaɓuɓɓukan asali sune Nova Launcher, wanda ke ba mu damar canza gumakan cikin sauƙi.

min

Ya zama mai salo sosai a cikin 'yan lokutan. Makullin Min shine minimalism, babu kuma. Rage gumaka zuwa matsakaicin, ɗaukar su zuwa mafi ƙarancin magana. Manufar ita ce mu ma cire rubutun daga gumakan ƙaddamarwa, ta yadda alamar ita ce kawai abin da muke da shi. Gumaka ne a sarari kuma ƙarami cewa babu asara. Suna ba mu damar gane a kallon farko menene aikace-aikacen. A wannan yanayin, masu ƙaddamarwa masu jituwa sune Apex, Action, Nova, ADW da Smart. Yana da gumaka sama da 570.

Google Play - Min

Glasskart

Yana ci gaba a cikin layi ɗaya na minimalism, amma yana ƙara ƙarin sashi ga duk gumakan, wanda shine yana ƙara bangon gilashin tsaka-tsaki, launin toka. Dangane da fuskar bangon waya da muke da shi a kowane lokaci, yana iya zama da kyau sosai. Kamar ko da yaushe, abu ne na ɗanɗano, don haka dole ne kowa ya yanke shawarar abin da ya dace da shi. A wannan yanayin, ya dace da Nova, Apex da Go, don haka lissafin dacewarsa ya ragu. Fakitin yana da gumaka sama da 750.

Google Play - Glaskart

Gumakan lebe

Icons na lebe, shine abin da ake kira shi, kodayake kuma yana faruwa ne sakamakon iya tattara komai a cikin wani yanki. Mafi alhħrin, shi ne ba da wani uku-girma Sphere, amma wata da'irar. Yanke gumakan ku kewaya su, wanda ke ba su kyan gani na zamani. Yana iya yin kyau sosai tare da fuskar bangon waya iri ɗaya. Bugu da ƙari, duk da'irori suna da ƙaramin inuwa wanda ke sa su fice a fuskar bangon waya. Yana dacewa da Nova, Apex da Holo, kuma yana da gumaka sama da 500. Bugu da ƙari, yana samuwa a cikin nau'in monochrome wanda ke cire launuka daga gumaka.

Google Play - Gumakan Lipse

Rushewa

Ainihin, yana kama da ɗaukar dukkan gumakan, tura su a cikin injin motsa jiki, yanke duk abin da ya rage, sannan kuma tilasta ƙungiyar chimps su manne tare da ragowar gunkin gunkin. Sakamakon ya lalace, fakitin inda duk gumakan zasu bayyana an karye sannan kuma an sake gina su. Ba ƙaramin abu bane, amma yana iya zama zaɓi mai kyau ga duk waɗanda ke neman gumaka masu launi. Ya dace da Nova, Apex, Holo da ADW. Mafi kyawun duka shine fakitin alamar ba ta da nauyi kusan komai, ƙasa da rabin mega, yayin da sauran suka wuce megabyte 8. Wannan saboda ba shi da takamaiman gumaka, amma yana amfani da fata ɗaya kawai ga duka. Amfanin shi ne cewa ba za a sami alamar da ba ta dace da ita ba.

Google Play - An Crumbled

Gumakan Tsatsa

Wani naushi silinda ke da alhakin ba gumakan surar madauwari. Sannan a bar su tsawon shekaru 30 akan babbar hanya mai cike da hada-hadar mutane. Wannan shine yadda aka ƙirƙiri gumakan tsatsa, waɗanda ke da kyan gani, wanda zai iya yin kyau tare da fuskar bangon waya mai launin ruwan kasa. Ya dace da Nova, Apex, Holo da ADW, kuma yana da gumaka sama da 475, duk da cewa sigar ce ta fi mamayewa, wanda ya kai 22 MB.

Google Play - Gumakan Tsatsa


Zazzagewar baturi a cikin Android 14
Kuna sha'awar:
Dabaru 4 don sanin lafiyar baturin ku
  1.   m m

    tip, don na gaba yi annex tare da hotuna.