An sabunta ƙa'idar Google Clock tare da sabbin abubuwa

Agogon Google

Wataƙila kun yi imani da cewa Google Clock app bazai zama mafi kyawun app a duniya ba, kuma idan haka ne, to kuna da gaskiya. Ba ɗaya daga cikin waɗannan ƙa'idodin ba ne ke sa mu yi tunanin cewa wayoyin hannu suna da mahimmanci, amma gaskiyar ita ce app ce da ke akwai a yawancin wayoyin hannu a duniya, kuma masu amfani da yawa ma suna amfani da su. Yanzu an sabunta shi da wasu sabbin abubuwa masu ban mamaki.

Sabbin ayyuka

Duk da yake gaskiya ne cewa labarai a cikin wani app kamar wannan Google Clock ba zai canza rayuwarmu ba, gaskiyar ita ce kasancewar app ɗin da yawancin masu amfani ke da shi, wasu labarai na iya zama masu dacewa sosai. Wannan shine lamarin, misali, na yiwuwar yin hulɗa tare da mai ƙidayar lokaci daga sanarwa. Idan muka saita mai ƙidayar lokaci na kusan mintuna 30 don aiwatar da wani aiki, yanzu yana bayyana ta hanyar sanarwa akan wayarmu, kuma muna iya ma'amala da wannan sanarwar, don dakatar da lokacin, ko ƙara minti ɗaya. Don wannan ya kamata mu ƙara cewa yanzu app ɗin zai ba mu damar saita kowane sautin azaman sautin lokacin, kuma ba kawai sautin da aka saita ta tsohuwa ba.

Agogon Google

Android Wear

Baya ga wannan, akwai labarai game da Android Wear. Kuma shine aikace-aikacen Google Clock na ɗaya daga cikin waɗanda kuma aka haɗa su cikin tsarin aiki don smartwatch. A zahiri, idan kuna da agogo, da alama wannan shine app ɗin da kuke amfani da shi don lokaci ko saita mai ƙidayar lokaci. A wannan yanayin, an ɗan gyara yanayin mu'amala don sauƙaƙa amfani da ƙa'idar agogo. Amma ƙari, an ƙara ayyuka masu mu'amala don mu iya sarrafa agogon gudu daga fuskar kallo. An haɗa ikon yin hulɗa tare da aikace-aikacen daga fuskar kallo a cikin sabuwar Android Wear ta sabuntawa, kuma yanzu Google Watch app ya riga ya yi amfani da wannan sabon fasalin.

Google Clock app yakamata ya sabunta ta atomatik idan an saita shi. Amma idan ba haka lamarin yake ba, ko kuma kawai ba a sabunta shi ba tukuna, zaku iya zuwa Google Play kai tsaye don aiwatar da sabuntawar da kanku.

Google Play - Agogon Google


  1.   Joe m

    Na yi imani cewa agogon wayayyun su ne gaba, duk da haka ba zan iya taimakawa ba sai dai sharhin hakan ko da yake gmel ko Google yayi ƙoƙarin yin gasa da apple, maɓallin yana cikin baturin agogon. A bayyane yake a wannan lokacin in faɗi haka, amma ba don wannan dalili kawai na sayi agogon ba, tunda yana da ban haushi a kowane lokaci ana cajin agogon saboda batir ya ƙare. Labari mai kyau sosai, na gode sosai da ra'ayin ku.