Inganta saurin binciken Intanet ɗin ku na Android

Wayoyin hannu na yau suna da sauri sosai, amma duk da haka, gaskiyar ita ce har yanzu akwai iyakoki yayin da ake yin browsing. Yanar-gizo. Me yasa? To, saboda sun dogara da tsarin mara waya kamar WiFi, 3G, ko sanannen 4G. Kuma shi ne cewa, ko da yake ba mu yi imani da shi ba, sau da yawa suna da alhakin asarar gudun. Bari mu ga yadda za a gyara wannan matsala.

Abin da za mu cim ma shi ne inganta haɗin 3G, haɗin 4G da haɗin WiFi, ta yadda za a inganta shi kuma mu rasa mafi ƙarancin adadin bayanai mai yiwuwa, don haka samun saurin sauri. Da farko dai, abin da za mu yi shi ne zazzage aikace-aikacen gwaji na sauri, wanda zai ba mu damar auna saurin haɗin wayarmu. Ta wannan hanyar, zamu iya sanin menene saurin haɗin da muke da shi a halin yanzu Yanar-gizo, kuma menene sigar da za mu samu bayan inganta haɗin. Tabbas, bari mu tabbatar da aiwatar da ma'aunin a ƙarƙashin yanayi iri ɗaya. Wato, idan WiFi ce, mai nisa iri ɗaya zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, ko kuma idan 3G ce, kasancewa a kan titi, ko a cikin ɗaki ɗaya na shingen. Da zarar an sauke aikace-aikacen Speed ​​​​Test, wanda kyauta ne, kawai ku kunna shi don gano irin saurin haɗin da muke da shi a wannan lokacin. Wannan aikace-aikacen yana amfani da tsarin Ookla, wanda ya fi shahara a duniya, kuma ɗayan manyan kamfanoni masu amfani da su.

Android mai cuta

Da zarar mun riga mun auna saurin, za mu shigar da aikace-aikacen Master Speed ​​​​Master. Abin da wannan aikace-aikacen ke yi shi ne yin sanannun gyare-gyare na Linux (tuna cewa wayoyinmu suna amfani da Linux) don inganta haɗin Intanet. Tabbas, an nuna a fili cewa yana da tasiri sosai tare da wayoyin hannu waɗanda ke da izinin Tushen. Duk da haka, sun kuma yi iƙirarin cewa haɗin Intanet ya inganta akan waɗancan wayoyin hannu waɗanda ba su da Tushen, don haka ba ya cutar da aikace-aikacen. A ƙasa muna bayyana mataki-mataki don inganta haɗin Intanet na wayoyinmu.

1.- Mun shigar da aikace-aikacen gwaji na Speed ​​​​, wanda zai ba mu damar auna saurin haɗin Intanet da muke da shi a halin yanzu. Aikace-aikacen kyauta ne, kuma hanyar haɗin kai tana a ƙarshen post ɗin.

2.- Muna aiwatar da aikace-aikacen, kuma muna aiwatar da gwajin saurin gudu. Muna ƙoƙarin tunawa da shi sannan mu kwatanta shi da gwajin da muke yi da zarar an yi amfani da abubuwan ingantawa.

3.- Da zarar an shirya, dole ne mu shigar da aikace-aikacen Jagorar Saurin Intanet, wanda kyauta ne kuma ana iya samunsa akan Google Play. Hanyar haɗi zuwa aikace-aikacen yana a ƙarshen sakon.

4.- Muna aiwatar da Jagoran Saurin Intanet. Za a sanar da mu aikin da yake da shi idan muna da Tushen ko a'a, don mu san cewa samun izinin Superuser, tasirin zai fi girma.

5.- Yanzu dole mu danna kan button Inganta haɗin intanet wanda ke bayyana akan allon. Shi ne kawai maɓalli, don haka babu tambaya a cikin wannan mataki. Da zarar an danna, za a yi gyare-gyare masu dacewa kuma za a sanar da mu cewa saurin haɗin ya inganta.

6.- Muna sake yin gwajin saurin gudu tare da aikace-aikacen da muka sauko da su a matakan farko na wannan koyawa.

7.- Kamar yadda aka nuna, idan muka gano cewa haɗin haɗin ya sake raguwa, kawai mu sake kunna aikace-aikacen, kuma danna maɓallin.

Tabbas, bari mu tuna cewa haɓakawa ya fi tasiri tare da Tushen, don haka idan kuna son haɓaka saurin haɗin yanar gizo ta hanya mafi mahimmanci, dole ne ku sami izinin Superuser.

Google Play - Gwajin sauri

Google Play - Jagorar Saurin Intanet


Zazzagewar baturi a cikin Android 14
Kuna sha'awar:
Dabaru 4 don sanin lafiyar baturin ku
  1.   juanantofb m

    Sannu, ta yaya zan iya tuntuɓar waɗanda ke da batun aikace-aikacen Gwajin Sauri? shi ne cewa ni makaho ne, kuma ba shi da isa sosai.
    Gode.


  2.   Victor m

    Kyakkyawan aikace-aikacen don haɓaka saurin bincike sosai internet don na'urorin mu na android.