Ajiye baturi ta hanyar kashe bayanan wayar hannu koyaushe akan Android

android mobile

Ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin da akwai don adana baturi akan wayar hannu shine zaɓi don kashe bayanan wayar hannu koyaushe akan Android. Mun bayyana yadda yake aiki.

Koyaushe-kan bayanan wayar hannu - menene wannan fasalin?

Koyaushe-kan bayanan wayar hannu: Ci gaba da kunna bayanan wayar ku koyaushe, koda lokacin da Wi-Fi ke kunne (don sauya hanyoyin sadarwa da sauri).

Wannan shine yadda aka bayyana wannan aikin a cikin Zaɓuɓɓukan masu ƙira daga Android. Dalilin wannan aikin a bayyane yake. Manufar ita ce haɗin gwiwa koyaushe yana aiki, don haka tafiya daga ɗayan zuwa wani yana da sauri da sauri. Kasancewar bayanan wayar hannu koyaushe yana aiki, babu buƙatar sake haɗawa da zarar kun cire Wi-Fi Lokacin da ka cire haɗin daga ɗayan, an riga an haɗa ka zuwa ɗayan.

Batun tare da wannan hanya shine cewa yana da tasiri kai tsaye akan baturin daga wayar hannu. Gabaɗaya magana, kowa zai iya ɗauka da sauri cewa ƙarin lokacin da aka kashe a haɗa kowace rana, da sauri batirin ya ƙare. Kasance tare da haɗin Wi-Fi ko tare da bayanan wayar hannu, haka yake faruwa. Don haka, samun kunna wannan zaɓi yana nufin cewa akwai haɗin da ba a taɓa kashewa ba.

android mobile

Bugu da ƙari, dole ne a la'akari da cewa yawanci ana kunna wannan zaɓi ta tsohuwa, don haka yana iya zama ba a sani ba ga mutane da yawa. Idan ba ku saba da shi ba kuma kuna sha'awar adana ɗan ƙarin rayuwar batir, bi waɗannan matakan zuwa kashe ko da yaushe-kan wayar hannu data a kan Android.

Yadda ake kashe bayanan wayar hannu ko da yaushe akan Android

Zabi na Koyaushe-kan bayanan wayar hannu an "kulle" a cikin litattafai Zaɓuɓɓukan Masu Haɓakar Android. Saboda haka, kunna su shine mataki na farko. Bude saituna de wayar ka ka tafi System. Shiga ciki Bayanin Waya kuma ku sauka har sai kun sami Gina lamba. Danna akai-akai Lambar Ginawa har sai kun sami gargadi mai nuna cewa Zaɓuɓɓukan masu ƙira.

Zaɓuɓɓukan masu ƙira

Menu zai bayyana a ciki Saituna> System. Shigar kuma nemi zaɓin da ake kira Koyaushe-kan bayanan wayar hannu. Ta hanyar tsoho yana kunna shi, don haka kawai dole ne ku kashe shi. A matsayin bayanin kula na ƙarshe, wasu wayoyin hannu suna da halaye daban-daban lokacin kashe Zaɓuɓɓukan Haɓakawa. Wasu suna zaɓar barin tsohuwar hali, yayin da wasu suka zaɓi kashe duk zaɓuɓɓukan kai tsaye. Yi la'akari da wannan lokacin kashe waɗannan zaɓuɓɓuka gaba ɗaya, tunda yana iya shafar wannan aikin ta hanyar da ba ku so.

Kashe bayanan wayar hannu koyaushe akan Android


Zazzagewar baturi a cikin Android 14
Kuna sha'awar:
Dabaru 4 don sanin lafiyar baturin ku
  1.   Antonio Vazquez m

    Labari mai kyau, ba shakka, ba tare da yin dimuwa ba tare da preamble mai sakin layi uku, tare da bayanai masu fa'ida sosai.
    Yana faruwa a gare ni cewa barin wannan aikin ya kunna yana da ma'ana lokacin da kuke tafiya kan titi, shiga da barin kewayon wifi daban-daban: muddin ba ku shiga yankin Wi-Fi na gaba ba, haɗin bayanan wayar hannu. shine ke kula da ba da ci gaba ga kewayawar ku.
    Amma idan za ku yi dukan la'asar a gida, alal misali, tare da ingantaccen haɗin Wi-Fi, babu ma'ana don barin haɗin wayar hannu kuma yana kunna.
    Zan tambaye ku wata dama, za ku iya gyara cewa gungurawa mashaya menu ya ƙunshi wani ɓangare na abun ciki? (a wannan yanayin, yanke hoton Pixel 2 a sama)
    https://uploads.disquscdn.com/images/53c97977573cf7e4be81ac44c4a5b7815f84b963d1d1d8fd433450424dc37e31.png babu gaisuwa