Sabbin abubuwan da aka tace na yiwuwar LG G2 mini

Sabbin cikakkun bayanai game da yiwuwar LG G2 mini, wanda kamar yadda sunan ya nuna zai zama ƙaramin sigar LG flagship na yanzu, sun bayyana su. The lg g2mini, A ƙarƙashin ƙirar LG D618 da LG D620, yana iya zuwa da nau'ikan nau'ikan har zuwa huɗu masu ƙudurin allo daban-daban, da kyamarar megapixel takwas da Android 4.4 KitKat da aka sanya a matsayin misali. Bugu da kari, sun kuma bayar da shawarar cewa LG zai iya bin dabarar da abokin hamayyarsa Sony ya aiwatar da Xperia Z1 Compact.

Komai na nuni da cewa LG shima yana son ya samu gindin zama a kasuwa tare da kananan nau’ikan na’urorinsa na hannu. A halin yanzu, kamfanin na Koriya ta Kudu yana fafatawa a kasuwa tare da LG G2, alamarsa, tashar tashar da, ko da yake ya haɗa da kyawawan halaye masu kyau, bai yi nasarar cimma burin da kamfanin ya tsara ba game da tallace-tallace. Domin wannan 2014Komai dai na nuni da cewa kamfanin yana kuma shirya wani sabon tsari, LG G3, wanda idan haka ne, zai zama babbar wayar da za ta yi gogayya a wannan fanni da irin sauran abokan hamayya irin su Samsung, misali.

Amma banda wannan mai yiwuwa LG G3, Sabbin jita-jita sun sake nuna cewa kamfanin zai kasance yana tunanin karamin sigar LG G2, a ƙarƙashin sunan LG G2 mini, wanda za'a yi ƙoƙarin cimma babban gaban kasuwa kuma, sabili da haka, yuwuwar haɓaka tallace-tallace. A kan wannan mini LG G2, akwai yuwuwar ƙayyadaddun bayanai sun riga sun bayyana a baya, kamar yuwuwar processor ɗin sa ko ma nau'in Android wanda zai haɗa.

Mai yiwuwa LG G2 Mini

Koyaya, wannan makon daga Wayar Waya suna nuna sabbin bayanai. Dangane da bayanin da suka samu, kamfanin LG zai yi tunanin dabaru da yawa na wannan LG G2. A gefe guda, LG zai bi sahun abokin hamayyarsa na Sony kuma yana iya yiwuwa ya yi kuskura da LG G2 mini wanda bayaninsa zai yi kama da babban ɗan'uwansa, kawai. rage wasu amfaninsa kamar girman allonku ko ƙarfin baturin ku. Wannan shawarar ita ce abin da Sony ya yanke a kwanan nan da aka gabatar da Sony Xperia Z1 Compact, ƙaramin sigar da aka daɗe ana jira na flagship Sony Xperia Z1.

Dangane da dabarun da Sony ya gabatar tare da Xperia Z1 Compact, yana yiwuwa LG ya sami sakamako mai kyau a kasuwa, tunda zai zama sabon samfurin LG G2 mai nau'in fasalin wanda shima zai ga nasa. farashin da kuma cewa zai ƙarfafa masu amfani don zaɓar shi idan aka kwatanta da sauran samfura.

Har zuwa ƙudurin allo daban-daban guda huɗu

Tare da yuwuwar bin dabara mai kama da na Sony, waɗannan majiyoyin guda ɗaya sun tabbatar da cewa LG G2 mini zai sami. har zuwa kudurori hudu girman allo daban-daban: 1.280 × 960, 2.560 × 1.920, 3.200 × 1.920 da 3.264 × 2.448, ko da yake suna iya yin girma ga ƙaramin sigar.

Bugu da ƙari, sun kuma nuna cewa za ta sami babban kyamara mai firikwensin megapixel 8 tare da nau'in Android 4.4 KitKat da aka sanya a matsayin misali. Bugu da kari, lambobin samfuri biyu sun riga sun bayyana don wannan da ake zaton LG G2 mini, musamman LG D818 da LG D20, don haka yana yiwuwa a maimakon nau'ikan guda huɗu kawai nau'ikan nau'ikan biyu ne kawai za su shiga kasuwa.

A halin yanzu, ba a sami ƙarin bayani game da yuwuwar ƙayyadaddun bayanai na wannan LG G2 mini ba, kuma ba mu da wani yiwuwa kimanta na isowarsa kasuwa. Za mu iya jira kawai 2014 don ci gaba kuma kamfanin Koriya ta Kudu ya gabatar da wannan tashar a hukumance, muddin yana cikin shirye-shiryensa na wannan shekara.

Source: Phone Arena

  1.   George m

    Amma idan ba za ku iya siyan LG G2 32GB WHITE ba kuma kuna tunanin ɗaukar wasu samfuran?


    1.    Jonathan Kasada m

      kamar yadda ba za ku iya saya ba? Na riga na samu...


  2.   Jonathan m

    Yawancin ma'anoni daban-daban don ƙaramin sigar ?????
    Ina fata LG ya mai da hankali kan keɓancewar keɓancewar da yake amfani da shi da kuma ƙwarewar mai amfani. Wataƙila ɗayan sigar ita ce "mini" ɗayan kuma "m." Wannan zai ba da ma'ana kuma ina tsammanin zai iya aiki. Akalla don rudar kasuwa 😛

    Hakanan ya kamata a lura cewa allon sa zai ragu zuwa inci 4,5 / 4,7. Ƙarfin Z1 na Sony ba shi da abokin hamayya na gaske a cikin ɓangaren 4,3. Duk da haka. Ina fatan duka kamfanonin sun sayar da kyau kuma su koma ga dabaru na tashoshi masu ƙarfi a cikin masu girma dabam.