Yanar Gizon WhatsApp: Abubuwa 13 da ya kamata sigar gidan yanar gizon ta inganta akan su

Rufin Yanar Gizo na WhatsApp

WhatsApp Web ya iso, a karshe za ka iya amfani da mashahurin aikace-aikacen aika saƙon a kan kwamfutarka ba tare da amfani da wayar salularka a kowane lokaci ba. Duk da haka, har yanzu yana da iyakataccen sigar, kuma akwai ayyuka da yawa waɗanda ba za a iya amfani da su ba. Waɗannan su ne haɓakawa guda 13 waɗanda ya kamata a yi a cikin sigar gidan yanar gizon.

Dandali (3)

1.- Ba jituwa tare da iOS

Yana iya ze m cewa yanar gizo version ba jituwa tare da iOS a cikin wani blog inda muke magana game da Android. Duk da haka, gaskiyar ita ce, abin da ke sha'awar mu shine cewa mafi yawan masu amfani za su iya amfani da WhatsApp daga PC, koda kuwa suna da wayar hannu tare da iOS. A yanzu yana aiki ga masu amfani da wayoyin Android, BlackBerry da Windows Phone, amma ba don iOS ba.

2.- Shi ba app a cikin Cloud

A gefe guda kuma, ba aikace-aikacen da ke gudana a cikin Cloud ba, kuma muna shiga tare da takaddun shaida, amma ya zama kusan allo na biyu na wayoyinmu. Idan ba ni da wayar hannu, ko na rasa ta, ko ina da ita ba tare da baturi fa? Zai yi kyau ka sami damar haɗawa ta hanyar shiga tare da lambar wayarka da kalmar wucewa, ko wani abu makamancin haka.

3.- Dole ne a haɗa wayar hannu koyaushe

Wani daki-daki da ba mu so shi ne cewa don amfani da aikace-aikacen dole ne a haɗa wayar hannu koyaushe. Yana iya zama kamar wauta, amma da gaske ba haka ba ne. Idan muka bar PC tare da fara WhatsApp, kuma muka bar gida, wayarmu za ta ci gaba da haɗawa da hanyar sadarwa da aika bayanai zuwa kwamfutarmu ta Intanet. Don haka, za mu ci gaba da cin bayanai daga haɗin Intanet na wayoyinmu. Menene WhatsApp ke cinye ƙananan bayanai? Ba mu san nawa ake cinyewa don wannan yanayin ba, kuma a kowane hali za mu ci bayanai har biyu.

WhatsApp Web

Bayanan Bayani (2)

4.- Ba zai yiwu a gyara hoton bayanin martaba ba

Za ku iya ganin zaɓuɓɓukan bayanin ku, amma ba za a ba ku damar canza hoton bayanin ku ba. Babban fa'idar wannan shine amfani da hoton da ke kan kwamfutar maimakon aika shi daga PC zuwa wayar hannu.

5.- Ba shi yiwuwa a canza bayanin mu

Tabbas, ba zai yiwu a gyara bayaninmu ba, duk da cewa jumlar rubutu ce mai sauƙi, kuma bai kamata ya zama mai rikitarwa ba.

Tattaunawa (3)

6 da 7.- Ba za a iya aika lambobin sadarwa (1), ko sakawa (2) ba.

Aikace-aikacen yana ba ku damar raba hotuna tare da wasu, har ma da bidiyo. Duk da haka, ba ya ba mu damar aika lambobin sadarwa, da yawa ƙasa da matsayi, duk da cewa na karshen ba zai zama mai dacewa ba, domin kwamfutar kullum tana cikin ƙayyadaddun wuri, amma ba lallai ba ne ya zama haka idan kwamfutar tafi-da-gidanka ce. kuma muna dauke shi zuwa aiki, karatu, da gida.

8.- Fadakarwa

Yana da wuya a faɗi yadda wannan fasalin zai kasance mafi kyau, amma gaskiyar ita ce, ba ze zama mafi kyawun karɓar saƙonni a cikin sigar yanar gizo ba kuma a lokaci guda kuma wayar hannu, saboda yana da ban haushi sosai. Za mu iya kashe sanarwar wayar, ko kawai sanya shi a shiru, amma idan sun kira mu ko karɓar imel, ba za mu iya sani ba. Da kyau, WhatsApp zai ba mu zaɓi don kashe sanarwar daga wayar hannu lokacin da muke da WhatsApp Web yana aiki, don haka zai kasance ga mai amfani ya kunna ko kashe su.

WhatsApp Web

Ƙungiyoyi (5)

9 da 10.- Ba za a iya ƙara masu amfani ko cire su daga ƙungiyoyi ba

Idan ka yi ƙoƙarin sarrafa WhatsApp daga kwamfutar, za ka gamu da matsala, wato ba zai yiwu a saka kowane mai amfani a group ba. Kowa zai yi tunanin hakan saboda ba ku da adireshin mai amfani kamar a wayar. Wannan gaskiya ne, amma tunda kuna da jerin sunayen abokan hulɗarku na WhatsApp, samun damar fara tattaunawa da su, WhatsApp kuma yana iya ba da zaɓi don ƙara kowane ɗayan waɗannan zuwa rukunin. Tabbas, ba za a iya share masu amfani ko ɗaya ba, wanda dole ne mu yi amfani da wayar hannu.

11.- Ƙungiyoyi ba za a iya yin shiru ba

Bugu da ƙari, zai zama da amfani sosai don samun damar kashe ƙungiyoyi daga cikin app ɗin. Samun yin amfani da wayar hannu don rufe ƙungiyar WhatsApp ba ta da amfani yayin da zai iya zama zaɓi da aka haɗa cikin aikace-aikacen kanta.

12 da 13.- Ba za ku iya ƙirƙirar ƙungiyoyi ko watsa shirye-shirye ba

Duk wanda ya riga ya ga gidan yanar gizon WhatsApp zai yanke shawarar cewa ɗayan mafi kyawun abubuwan wannan shine ikon amfani da shi don aiki. Wannan cikakke ne, amma wani lokacin idan muka yi aiki da WhatsApp kuma muna ƙoƙarin tuntuɓar rukunin masu amfani, ko dai muna son ƙirƙirar watsa shirye-shirye ko rukuni. To, wannan ba zai yiwu ba daga aikace-aikacen, wanda shine ɗayan manyan abubuwan da za a yi la'akari, saboda zai zama daidai ɗaya daga cikin manyan fa'idodi, samun damar sarrafa ƙungiyoyi daga sigar yanar gizo.

Koyaya, Gidan Yanar Gizon WhatsApp shima yana da wasu abubuwa masu kyau waɗanda muke ƙauna kuma muna fatan za mu tattauna da ku nan gaba a yammacin yau. Don amfani da gidan yanar gizon WhatsApp ba lallai ba ne a yi amfani da tsarin da muka bayyana, amma kawai kuna buƙatar saukar da aikace-aikacen daga Google Play. Tabbas, idan saboda wasu dalilai wannan bai yi aiki ba, tuna cewa Kuna iya saukar da app daga wannan post ɗin da muka riga muka yi bayanin yadda ake kunna gidan yanar gizon WhatsApp.


Lambobin ban dariya don WhatsApp
Kuna sha'awar:
Mafi kyawun lambobi don WhatsApp
  1.   m m

    Za mu ga ko sun inganta shi kadan kadan


  2.   m m

    Ba za a iya toshe ko buɗe lambobin sadarwa ba


  3.   m m

    Don haka da sauran abubuwa da yawa ... muna amfani da telegram!


  4.   m m

    Akwai abubuwan da ba mu so amma mutum zai iya saba da su. Sai dai cewa dole ne a haɗa wayar koyaushe. Ya kamata ya zama kamar aikace-aikacen layi wanda mutum zai iya amfani da sigar pc ba tare da kunna wayar ba


  5.   m m

    Wannan yana murƙushe curls, lamarin yana suka. Idan ba za ka iya canza profile picture, bayaninka, ƙirƙira ko bebe groups a cikin gidan yanar gizo version, yi shi a kan wayar hannu, ya kamata ya kasance kusa da ku, daidai?
    Zan yi amfani da sigar gidan yanar gizo lokacin da nake gida, don kawai ya fi dacewa da ni in buga maballin kwamfuta, wanda ina tsammanin shi ne abin da ya kasance.
    Iyakar abin da ya screwed up ne ba sakewa da wani iOS version, amma ina tunanin za su warware shi nan da nan.


    1.    m m

      Ba dole ba ne ka sami wayar hannu kusa da kai. Kamar yadda suka yi tsokaci a lokuta da dama, za mu iya lalata wayar, ba tare da baturi ba ... kuma muna son ci gaba da tuntuɓar ta WhatsApp daga kwamfutar mu. Bi da bi, mu da ke aiki a Intanet, kamar yadda na ke, ya fi dacewa da sauri don aiwatar da sigogi daban-daban da kuma hulɗa tare da lambobin sadarwa na manzo daga kwamfuta fiye da na wayar hannu, don haka duk abin da za mu iya yi ana godiya. ba tare da dogara da na'urar ba, kai tsaye daga sigar gidan yanar gizo.


  6.   m m

    Ol